ช่วยแนะนำที่แฟรชกล่องอีโว 8 ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย GT4, 18 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    กำลังจะจูนกล่องอีโว 8 อยากให้ช่วยแนะนำจูนเนอร์หน่อยครับว่ามีที่ไหนราคาเท่าไรกันบ้าง ใครน่าจุนด้วยสุดครับ เท่าที่ผมรู้ตอนนี้แล้วถามมาบ้างแล้วมี
    1. พี่ตุ๋ย ราคาประมาณ 6000
    2. พี่ลิ้ม อันนี้หนักมากถามมา 12000 :cry:
    มีที่ไ หนช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    พี่ตุ๋ยเลยยยครับบบ รับรอเนียน

3. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ถ้าจะแฟลชกล่องเดิมอีโว ตอนนี้ก็คงมีแค่สองเจ้านี้ละครับที่ประสบการณ์สูงและผลงานดี

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ความจริง
    ถ้ามีความเข้าใจเรื่องการทำงานของโปรแกรมรถยนต์ ลองศึกษาเองดูก็ได้ครับ www.openecu.com
    แต่ต้องมีเครื่องมีวัดการทำงานของเครื่องยนต์ หลายอย่างประกอบการจูน

ถ้าไม่มั่นใจ ปลอดภัยไว้ก่อน แนะนำ พี่ตุ๋ย อีกเสียงครับ

5. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    รูปนายนี่ลุ้นดีอ่ะ เบียดกะนายหมีสนุกไปเลย

6. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38

อย่างนี้เรียกว่า เกือบโดนครับเสียว:D เป็นบ้า

7. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    สงสัยจะโดนตุ๋ยแน่เลย :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้