ช่วยด้วยครับ รถหายครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย HS7QBT, 1 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    จอดไว้หน้าบ้าน ตื่นเช้ามาเหลือแต่ผ้าคลุมครับ

คลิ๊กเพล์สีขาว ทะเบียน 729 ใครเจอเเจ้งเบาะแสด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    มีรูปไหม จะได้ช่วยตามครับ
    รถต้อม หายหรือ!!!

3. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    ชิหา แหละไง้ - -* งานเข้า!! ใครมันกล้าเอารถ ของพี่ต้อมม ปายยย อย่าให้เจอตัวนะ!!!!

4. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    เสียใจด้วยครับ ขอให้เจอไวๆนะต้อม

รูปครับ

5. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    เด๋วต้องตอกสมอผูกโช่ไว้กับพื้นล่ะ เด๋วรถหาย
    เพิ่มโซ่ล๊อกแบบพี่เก๊าอีก
    ใส่ล็อกดิส
    ล๊อกล้อ
    ล๊อกคันเร่ง
    ล็อกเบรค
    ล๊อกคลัช
    ล็อกเกียร์
    ล็อกเบาะด้วยเด๋วของหาย

ว่าแต่รถพี่ต้อมหายไปกี่คันล่ะ คราวที่แล้วก็หายนิอะไรซักอย่าง
    สีเขียวๆ

6. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    แจ้งความหรือยัง ขอให้เจอไวๆๆนะครับ

7. HS7QBT

297
    3
    0
    มาเฉลยครับ http://th.wikipedia.org/wiki/วันเอพริลฟูลส์

ขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วงครับ

แฮะ แฮะ ไอ้ที่หายน่ะไปสองคันครับแต่ไม่ใช่คันนี้อ่ะ ขอบคุณครับที่เป็นห่วง พร้อมสำหรับมีสติ้งเสมอ

8. CRAZY CIVIC

CRAZY CIVIC New Member Member

143
    0
    0
    Happy April Fool

9. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    เด๋วถ้าหายจิงๆนะ ........ เหอะๆ

10. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    หายเถอะเพี้ยงๆ หุหุ

11. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    '' งง ''

เป็นวันอำแห่งชาติ ฝรั่งเศษ ใช้ไหมเนี่ย
    แหม อินเทรนซะด้วยนะ 1-04- ทุกปี
    ไอ้เราก็นึกว่าหายจริง กำลังจะสั่งออเดอร์ อะไร ซะแล้ว

12. HS7QBT

297
    3
    0
    เหอ เหอ มันไม่มีชิ้นไหนที่จะน่าซื้อขายเลยเน้อ แต่ว่า ขอบคุณนะที่อุตส่าห์เป็นห่วง แงแง น้ำตาซึม

13. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ตามมาดูตกใจหมด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้