วันที่ 7 นี้นัดรวมตัวที่ไหนก่อนดี

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 28 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    วันเสาร์ที่ 7 มีนาคม นี้

ก่อนที่จะเดินทางไป สนามเทพนคร เราจะรวมตัวกันก่อนดีไหมครับ

แล้วเราจะรวมกันที่ไหนดี ขอความเห็นหน่อยคับ

ได้ข้อสรุปแล้วนะครับ เจอ บ้านสุธี 10 โมงเช้า ห้ามเลส เพราะมีการอบรมตอน 11 โมง

เดี๋ยวไปไม่ทัน ไกลมาก แถม รถไม่แรง

แก้ไขล่าสุด: 5 มีนาคม 2009
  2. oreomini

oreomini New Member Member

79
    3
    0
    งานนี้สงสัยอดไปชัว
    F1 อีกคันจะเสร็จไม่ทันเอง
    คงยุ่งๆทำรถอยู่หลังshopทั้งวัน

3. chang_kmitnb

chang_kmitnb New Member Member

123
    0
    0
    มีการอบรมเช้าสำหรับผู้ที่ยังไม่เคยลงสนาม ประมาณ 11.00 น

4. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    เซ็งครับ รถไม่เสร็จ

5. เซ็ง เหมือนกันครับ คาดว่าจะได้ไป แต่คงไม่ได้ลง เพราะคงไปไม่ทันอบรมด้วย แล้วก็คงไปไม่ทัน ลงรุ่นเล็กๆอ่ะครับ เพราะต้องไปเรียนก่อนครับ เปิดเรียนวันที่ 7 พอดี ไม่อยากขาด แต่ยังไงจะรีบตามไปให้เร็วที่สุดครับผม ขอโทษเพื่อนๆด้วย พอดีมันหยุดไม่ได้จิงๆเพราะเผื่อต้องไปออกตลาดกับแม่ช่วงเทอมนี้ก็ต้องลาอยู่ดี อ่ะครับ ไม่ว่ากันนะ แล้วเจอกันชาวคณะ MiNoRi ทุกท่าน อิอิ

6. Nat_mo

781
    15
    18
    ไปคับ แต่จะวิ่งได้หรือเปล่าไม่รู้ ไฟมันร่วนๆอยู่คับ ยังแก้ไม่ได้เลย เซง

7. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    คงไปไม่ได้ครับไปต่างจังหวัด

8. Nat_mo

781
    15
    18
    ตกลงว่าท่านใดไปบ้างครับ

9. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    ไงดีละท่านประธาน
    ไปๆมาๆหายหมด
    555

10. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    โทษทีพี่รอยมันชนงานแต่งพี่จิงๆ
    เอาใว้ไปวิ่งที่คลอง5ตอนมิโนริเราจัดทีเดียวเลยดีกว่า

11. อ่าวน้องต้อมก็ไม่อยู่หรอเนี่ย แต่ประธานไม่ต้องห่วง ที่แน่ๆ redzone ไปแน่นอน ที่ไปพร้อมประธานได้ก็น่าจะมี สมิง ช่างแฝด(ไม่รู้ทั้งคู่ป่าวนะ) แล้วก็นายเตย ส่วนกูเด๋วตามไปเด้อ .......ตามนั้น ยังไปไม่ถูกเลยเนี่ย

12. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    พี่ยังไม่เเน่เลยว่าจะไปได้หรือป่าวอ่ะ...

13. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    ไกลดีคับ

14. Nat_mo

781
    15
    18
    งั้นเอาเป็นว่าไปเจอกันบ้านคุณ สุธี จอดรถได้เป็นร้อย

สักสิบโมงเช้า อย่าเลสนะครับ เพราะเขามีอบรมก่อนแข่งตอน 11 โมง

อากาศร้อนมาก ใครมีเบียร์เย็นๆก็เอาติดไปด้วยนะคับ€

ใครไปบ้านสุธีไม่ถูกก็โทรมาถามผมได้ 0893657581
    อยากให้ไปร่วมสนุกกันเยอะๆนะคับ ไม่รู้จะพูดไงดี......

15. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    โทษทีว่ะเพื่อน อยากไปนะ แต่ไม่รู้จะไปได้รึป่าว
    ช่วงนี้ยุ่งๆอยู่อ่ะ ฟอมูล่า จะทำไม่ทันแล้ว
    แล้วก็รถนายโอม จะเอาให้กลับบ้านวันอาทิตย์
    เกรงใจมันโคตรๆ แต่ไม่ค่อยจะมีเวลาทำ

เอาเป็นว่า "ถ้าไปได้" เดวตามไปเจอที่สนามเลย
    ใครว่างไปลงกันเยอะๆนะครับ วิ่ง Drag นี่สนุกมากเลยนะจะบอกให้ อิอิ

16. Nat_mo

781
    15
    18
    พรุ่งนี้ถ้ารถกูเส็ด ด้วยเข้าไปช่วยประกอบรถไอ้โอม

กูสอบเส็ดแล้ว สบายตัว

17. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    อยากลงนะ แต่รู้ ๆ กันอยู่ว่า eg ยังไม่เสร็จ

เศร้าเลยกู อยากวิ่งโว๊ยเสี้ยน

หรือไม่ปล่อยหมดสิ้นเดือนเลยวะตู

18. อืม ยังไงผมตามไปนะท่านประธาน คงไม่ว่าผมนะ ต้องไปเรียนก่อนครับ แล้วจะรีบตามไปโดยด่วนเลยครับ

19. Nat_mo

781
    15
    18
    ขยันจิงๆ เพื่อนกูเนี่ย

20. tee kmit

281
    4
    0
    สอบเสร็จเหมือนสะบายอ่า
    งานเยอะๆๆๆ
    เฮ้อๆๆๆๆ

21. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    แล้วคนที่ไม่ได้อบรม สามารถลงได้ไหมอะคราบ

22. chang_kmitnb

chang_kmitnb New Member Member

123
    0
    0
    ลงได้ครับ เดี๋ยวพี่น้องเราเทรนกันเองได้

23. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    ไปๆๆเจอกันบ้านสุธีเป็นไปตามนั้น

24. ผ่านไปอีก 1 กิจกรรมดีๆ แล้วสินะครับ ซึ่งกรูก็พลาดอีกตามเคย แง่ๆ

25. na046

na046 Member Member

983
    7
    18

อย่าไปเชื่อมันครับ เพื่อน ๆ ชาว MiNoRi วันที่ 7-8 มาน ยังนั่งกิน กะพวกผมอยู่เลย คร๊าบบบบบบบบบบบบ เหอ ๆ ...... เจอกัน วีนที่ 14 นะ นายฉัตร อิอิ :D :D :D แต่ว่า ไหนว่าเรียนจนแล้วไง เมื่อปีที่แล้ว ไมบอกในนี้ว่า ติดเรียนหว่า ........................

26. 555+ หวัดดีครับพี่นะ ขอบคุณมากเลยที่แวะมาทักทายครับ ว่าแต่มาทักหรือมาป่วน อิอิ เจอกันครับ 14 นี้ กระบะบ้านชุดใหญ่ อิอิ

27. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    เห็นป่ะ ..... มันจะมากิน กะวกผมอีกและ มันไม่ได้เรียนหรอกครับผม จิง .............................

28. tee kmit

281
    4
    0
    ทามไมเพื่อน ฉัตร ทามกะพวกเราได้เนี่ย

เคืองที่ไม่ได้กินด้วย

อิๆๆ

29. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    ฉัตรต้องมาไถ่โทษเลย 1 เมา

30. Nat_mo

781
    15
    18
    ไปเลี้ยงเชียงกง กูด่วน

ไม่รู้ล่ะ กูเชื่อพี่เขา กูหูเบาโว้ยยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้