ใน NV club มีใครชอบแข่งรถประเภทต่างๆบ้าง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย apichan, 17 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    จะได้หาเพื่อนร่วมอุดมการณ์ สำหรับผมชอบ gymkhana กับ circuit ครับ แต่ยังมือใหม่อยู่เลย แต่ก่อนก็มีแข่งแรลลี่ประเภทท่องเที่ยวบ้างแต่หลังๆไม่มีเวลา

2. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    ผมชอบ ยิมคาน่า กับ ไถลรถ ครับ เป็นการฝึกทักษะการควบคุมรถไว้ใช้ยามฉุกเฉินครับ

3. tUn$$pUii

tUn$$pUii New Member Member

160
    3
    0
    อัฟ ชอบ คับ แต่ ขับไม่เก่ง

4. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ผะผะผะ ผม ชอบดู ครับ ... :D

5. apichan

405
    4
    0
    วันอาทิตย์ที่ 1 กุมภานี้ที่สนาม BRC หลังซีคอน มีการแข่งขันจับเวลาสไตล์ circuit ใครสนใจไปร่วมได้นะครับ ผมก็ว่าจะไปลองดูหน่อยแบบขำๆเอาประสบการณ์ วิ่งทีละ 2 คัน คงไม่ต้องกลัวชนกัน เริ่ม 8 โมงครับ

6. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    จิ้มคะน้า ครับ วางมือมานานแล้วคับ :D

7. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    ใกล้บ้านเด๋วผมจะแวะไปดู

8. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    :D

:D:D:D....1 ก.พ. พัทยาสนามแรกของปีนี้ ห้ามพลาดคร๊าบบบบบบบ

9. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
  10. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    ผมก้อชอบเลย ขับไปเที่ยวตามสถานที่ต่างๆ ช๊อบชอบ โคราชไกลไปบ่อได๊ ได้แต่ส่งแรงจายยย

11. ผมชอบแบบมิตไนท์ครับแต่ตอนนี้พักอยู่เนืองจากงานหนักมากอีกอย่างเวลาของการแข่งขันก็ดึกมากด้วย 5555

12. apichan

405
    4
    0
    BRC อยู่หลังซีคอนสแควร์ในกรุงเทพนะครับ ไม่ใช่พีระ (BIRA) กลัวเข้าใจผิด

13. nv สีฟ้า

509
    41
    0

:D...ทราบครับ แต่ผมกำลังจะบอกว่า งานมันชนกับเซอร์กิตสนามแรกของปี ที่พีระ คร๊าบบบ ผมไปวิ่งเซอร์กิตคร๊าบบบบบบบ ใครว่าง 1 ก.พ. 52 พีระเซอร์กิต.....:D:D

14. GODFIER

675
    0
    0
    ถ้าว่างๆก็น่าไปกับพี่ไก่นะ ประสบการณ์เพียบ
    ขอบอก

15. apichan

405
    4
    0
    ผมไม่รู้จักพี่ไก่เลยครับ ใช้ username ว่าอะไร จะได้ pm ไปขอความรู้

16. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    พี่ไก่ก็ nvสีฟ้าไงครับ:D

17. GODFIER

675
    0
    0
    ถูกต้องนะครับ
    เป็นคนที่ประสบการณ์เพียบ
    น้องโต้ง 146 นับถือมากๆ

18. ผมว่าพี่แกชอบการแข่งทุกรูปแบบมากกว่าเขาเรียกว่าอยู่ในกระแสโลหิต

19. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    ใช้รถ อะไรครับ พี่ไก่

แข่งเซอร์กิตอ่ะ

ส่วนตัวผมชอบอย่างเดียวเลย แบร็คเก็ต Drag คับ อิ ๆๆๆ

20. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    racing เข้าเส้นเช่นกันครับผม ชอบทุกแนวที่น้องเขียวผมพอจะวิ่งได้ ที่ผ่านมาก็ได้แค่ Gym กะ Drag

ตอนนี้แข่งทั้งวันทั้งคืน แข่งเลี้ยงลูกอ่ะ...:D

21. apichan

405
    4
    0
    น่าจะรวมกันไปแข่งในสนามที่เค้าเปิดให้พวก car club ต่างๆเข้าไปลองนะครับ คร่าวๆนี่ก็เกือบสิบคันแล้วมั้ง

22. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    เอ้อ แบบว่าน้องจะตามไปรอบดึกนะครับ แบบๆๆๆๆว่ามีเซอร์กิจเหมื่อนเดิมช่ายมะครับ อิอิๆๆ:D

23. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0

เหมือนเคยเห็นรถพี่วิ่ง71กะเค้าด้วยเรยอ่ะค่ะ

ไม่รู้ใช่รึป่าว น่าจะช่วง 3-4 อาทิตย์ที่ผ่านมา :D:D

+++ ชอบดูเหมือนกันเรย อยากวิ่งมั่ง แต่ไม่มีงบ :sad:

24. pop-ja

2,068
    235
    0
    ทำเลย ทำเลย เดี้ยวพี่ก็ทำแล้ว :D

25. GODFIER

675
    0
    0
    ไม่มีงบเสี่ยป๊อบให้ยืม
    จิงปะ อิๆๆ

26. GODFIER

675
    0
    0
    ถ้ามีโอกาสหละก็.....
    ท่านประธานครับ (พี่เป้)
    จัดเลยครับ
    ยิมคาน่า
    มัดีครับ....และมีประโยชน์จิงๆ

27. apichan

405
    4
    0
    จัดจิมคาน่าเทรนนิ่งได้ก็ดีครับ แต่กลัวจะไม่มีพื้นที่ว่างๆให้จัดนี่สิ

28. pop-ja

2,068
    235
    0
    หะ อะไรนะไม่ค่อยได้ยินเลยเรื่องเงินทอง :D

29. JOHN_PUM

JOHN_PUM New Member Member

115
    2
    0
    ชอบอยู่ครับหางบอยู่จร้า

30. nv สีฟ้า

509
    41
    0
    :D:D...ขอโทษคร๊าบบบบ..ดูผิด ไปดูตารางการแข่งขันของเซอรกิตปีที่แล้ว ปีนี้สนามแรก 1 มี.ค. 52.....ฮิฮิ....:D:D:D......1 ก.พ. เจอกัน BRC นะคร๊าบบบบบบ.......:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้