อู่ทำสีย่านบางแคอู่นี้ใครเคยทำบ้างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย WITSANOWA, 4 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    พอดีอ่านในหนังสือGTR มาและเห็นโฆษณา ราคา
    เริ่มต้น 19000 บาท ถึง 28000 บาท ตามเวปนี้ครับ
    www.color-up.net ไม่ได้มีส่วนได้เสียอะไรนะครับ
    อยากทราบ ว่าแพงไหม เห็นงาน สีสวยดีครับ แต่ก็รถ
    เยอะมาก และ มีของหาย ด้วย เลย 2 จิต 2 ใจ ครับ ใคร
    เคยใช้บริการมาเล่าให้ฟังบ้างนะครับ ขอบคุณครับ:)

2. zirus

zirus New Member Member

46
    7
    0
    ผมทำมาแล้ว ครับ คุณภาพสีดีครับ แต่เนื่องจากงานเค้าเยอะ พ่นสีไม่เนียนครับ รถผมเป็นฟองอากาศ + สีไม่เรียบเป็นคลื่นๆ เค้าบอกว่าต้องขัดใหญ่หลังจากทำสี ประมาณ 2 -3 เดือนครับ ตอนนี้ผมยังไม่ได้เข้าไปขัดเลยครับ ว่าจะเข้าไปขัดปลายเดือนนี้ และพวกตรา honda ผม ด้านหน้าหาย รุ่นท้ายรถหายหมดเลยครับ เค้าก็บอกว่าหาของ ได้ของเมื่อไหร่จะโทรมาเข้าไปติด แต่ก็ไม่ได้รับการติดต่อครับ ลองพิจารณาดูครับ จากประสบการณ์จริง

3. ***ARSHAVIN***

***ARSHAVIN*** New Member Member

320
    21
    0
    นานครอดๆ

4. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ถ้าทาง ของ หายเยอะ หลายคัน เห็นบ่นกัน หี่มๆ
    แต่ รถเยอะจริง ๆ ครับ อย่างว่า ดูแลไม่ทั่วถึง มากเกิน

5. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    อย่าเสี่ยงเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้