ช่างล่าง b11 ใช้รุ่นไหนใส่ได้บ้าง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย nabadee, 13 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nabadee

nabadee New Member Member

30
    1
    0
    ช่วงล่าง b11 เช่น ลูกหมากปีกนก ลูกหมากแร็ค ลูกหมากปลายแร็ค เราสามารถใช้ของอะไรใส่ได้บ้าง แล้วมันจะเกาะกว่าเดิมหือไม่ ของเดิมผมว่ามันร่อน โคลงเคลงด้วย

2. klah

klah New Member Member

90
    8
    0
  3. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    ขอรายละเอียดของที่อยู่ของร้านหน่อยครับว่าอยู่ส่วนไหนของตลาดสี่มุมเมือง

4. bobbywer

bobbywer New Member Member

407
    52
    0
    ร้านบางไผ่ อยู่หน้าตลาดสี่มุมเมืองเลยครับเป็นตึกแถวหาไม่ยากครับ
    อยู่ซอยแรกของทางเข้าตลาดครับ
    ถ้าเขายังไม่ย้ายไปก่อนนะครับ
    และอีกสาขาที่ตลาดไทยครับ
    โปรโมตร้านให้เขาซะงั้น
    แต่ร้านนี้ขายไม่แพงและจัดของตรงรุ่นดีครับ

5. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    ถะ..ถะ..ถะ...ถูกต้องแล้วค๊าบบบบบ

ร้านนี้ของเค้ามีจิงจร้า

:cool::cool::cool::cool:

6. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    ผ่านถูกวันแต่ไม่รู้จักร้านซะงั้งเรา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้