++ สติ๊กเกอร์ Cusco ที่ติดบนค้ำโช้ค ยังหาซื้อได้มั้ยครับ? ++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย GaB, 7 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    พอดีได้ค้ำ Cusco มา แต่ไม่มีสติ๊กเกอร์ครับ เมื่อก่อนเคยเห็นว่ามีคนขายเฉพาะสติ๊กเกอร์อยู่ (ของใหม่+แท้) แต่หากระทู้ไม่เจอแล้วและไม่รู้ว่าตอนนี้ที่ไหนมีขายบ้าง

ใครทราบ รบกวนแนะนำทีนะครับ อยากได้มากๆ

ขอบคุณครับ

2. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    อยากรู้ด้วยครับ Up ไป ครับ

3. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    มีครับ แต่อาจไม่ใช่ของแท้ เนียนๆ งามๆ แต่เปรี๊ยบบบบบบบบบ

4. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    มีครับเเก๊บ ผมเคยซื้อ มาเเผ่นละ 200หรือ300 เนียงเเหละ เดี๊ยวจะเอาเบอร์คนขายมาให้นะเเก๊บ เบอร์อยู่ที่เพื่อน

5. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    หาอยู่เหมือนกัน อิอิ

6. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,034
    19
    38
    R-Style บางนาครับแก๊บ

แผ่นละ 80 บาท

เป็นสติกเกอร์โครเมี่ยมแบบของแท้เลย

เนียนสุดๆ

พี่ซื้อมาติดค้ำเสา C เหมือนเป๊ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มีนาคม 2009
  7. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    ของพี่ ก็เหมือนพี่คนนี้เลยครับแก๊บ งานเนียนจริงๆ เหมือนแท้เลย

เคยเอาของแท้กับงานอันนี้มาเปรียบเทียบกันแทบไม่แตกต่างเลยครับ

8. vitztrd

vitztrd New Member Member

79
    2
    0
    R STYLE ครับเหมือนทุกอย่างถูกด้วย

9. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    แบบนี้ไหมครับ:D

10. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    R stlye ปทุมวันมีมั๊ยครับ พอดีผมไม่สะดวกเดินทางไปบางนาน่ะครับ หรือ RTN ตรงหลังปทุมวันใกล้สน.น่ะครับ :p

11. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    ที่มาบุญครองน่าจะมีนะคับ....

12. DUKE_68

6,189
    129
    63
    ไม่แน่ใจครับ ว่ามีใหม่หรือยัง เพราะตอนนั้น จะซื้อมาหลายแผ่น หยิบมาให้1แผ่น บอกว่าแผ่นสุดท้ายครับ:)

13. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48

อันนี้เหมือนจังเลยครับ เเท้เปล่าเนี๊ย ถ้าเนียลได้ขนาดนี้เเนะนําให้ซื้อเเบบนี้เลยคร๊าบบบเเก๊บ

14. DUKE_68

6,189
    129
    63
    อันนี้หละคับ ผมไปเหมามา จะเอามาติดร้าน จะซื้อหลายอัน เค๊าบอกอันสุดท้าย :)

15. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0

แบบนี้เลยคร้าบบบ เนียน เหมือนแท้เลย

เคยเอามาเปรียบเทียบกับของแท้ไม่แตกต่างเลยครับ

ผมก็แปะอยู่ สติ๊กเกอร์มันจะเหมือนเป็นฟรอยแข็งๆนิดนึง

เหมือนแท้มากๆ ครับ

16. tbase

tbase New Member Member

71
    2
    0
    แล้วถ้าอยากได้ Sticker อลูมิเนียมเปล่าๆแบบนี่้ล่ะครับ ซื้อที่ไหนครับ

17. ++GofZz_SCEPTER++

1,083
    27
    48
    เเนะนําให้ซื้อเเผ่นฟรอยที่ใช้อุดกระละมังรั่วอะครับพอดีไปเดินเล่นสําเพ็งกะเเฟนเเล้วเกิดไอเดียลองเอามาเเปะเล่นดู เคยเอามาติดทีท่อไอดีเป็นพื้นสีอลูมิเนียมเเล้วเเปะสติกเกอร์เป็นตัวหนังสือทับไปอีกทีครับ สวยเนี๊ยลเลยครับ เเต่เเนะนําเวลาลอกเเผ่นฟรอยออะจากกระดาษลองระวังเเผ่นอลูมิเนียมยับนะครับ เดี๊ยวจะไม่เนียลลลล ส่วนราคาม้วนละ10 บาทเท่านั้นคร๊าบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้