6 มีนา น่ะคับพี่น้อง เรียนเชิญด้วยน่ะคับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย x kmit'l, 7 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    มากันให้ได้น่ะคับ:):):)

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยินดีด้วยนะเอ็กซ์ มีงานเย็นวันศุกร์เหรอ แต่ไม่รู้ว่าจะไปทันมั้ยเนี่ย อยากไปนะเพราะว่างานแบบนี้พลาดไม่ได้ เพราะจะไปดูตอนฉายสไลด์ว่ามีรูปเรามั้ย อิอิ :D:D:D

3. pizza_rt

pizza_rt New Member Member

76
    0
    0
    อืมๆๆๆๆๆๆๆ เห็นด้วย

4. กรูไปแน่สากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก เตรียมไว้ให้พร้อมสรรพนะมิง *0*

5. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ลองลงชื่อคนที่จะไปดีไหม?

เพราะว่างานแบบนี้จะมีได้แค่ครั้งเดียวเท่านั้น ถ้าเพื่อนๆ สนใจเนี่ยน่าจะลองลงชื่อก็ดีเหมือนกันนะ ผมว่าจะไปด้วยนะ แต่เลิกงานตั้ง 17.30 น. ก็คงน่าจะไปถึงไม่เกินทุ่มนึงนะ... :D:cool: เพื่อนๆ RT CLUB ว่ายังไงกันล่ะ

6. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ว่าไงว่าตามกันครับผม...........อิอิ......ยินดีด้วยนะเพื่อนเป็นฝั่งเป็นฝาแล้ว.....แหล่มๆๆๆ

7. x kmit'l

265
    1
    0
    มากันเยอะๆน่ะคับ แต่งครั้งเดียวคับ จัดเตรียมโต๊ะไว้ให้เรียบร้อยแล้วคับ จัดไว้ให้บนเวทีเลย RT CLUB เท่านั้น :D:D

8. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ขอแสดงงงงงงงง ความยินดีล่วงหน้านะเอ็กซ์

9. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    งั้นเอางี้ล่ะกัน ผมลงชื่อไปงานนี้ไว้ก่อนเลยนะ 2 ที่ จะออกจากที่ทำงาน 16.30 น. ก็คงถึงงานประมาณ 19.00 น. นะครับ แล้วจะนัดกันอีกที

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เจอกันที่ไหนดีว่ะตุ่ย :D

11. boylpn

775
    2
    18
    ไปด้วยเหมือนกัน

สถานที่นัดเจอเนี่ยเป็นหน้าสวนสามพรานดีไหม?... เพื่อนๆ RT CLUB ว่ายังไงล่ะครับ... :D:cool:

12. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับคุณเอ็กซ์:)

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ผมว่าเจอแถวถนนพุทธมณฑลสาย 4 ก็ดีนะ จะได้ไปพร้อมกัน ว่าไงครับ

14. x kmit'l

265
    1
    0
    เอางี้ดิพี่กอล์ฟเจอกันที่ ปั๊ม ปตท.(เมื่อก่อนมันเป็นเจ็ดอ่ะ) เส้นปิ่นเกล้า-นครชัยศรี เลยแยกสายเจ็ดมาหน่อยนึงก่อนถึงวงแหวนที่จะไปนครปฐมอ่ะ น่าจะสะดวกกว่าน่ะผมว่าหาง่ายด้วยแล้วปั๊มก็ใหญ่ด้วยสังเกตุง่าย มากันเยอะๆน่ะคับ:):):)

15. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ยินดีด้วยนะครับ พี่

16. boylpn

775
    2
    18
    น่าสนใจดี

เพราะว่าเป็นทางผ่าพอดี และจุดใหญ่ด้วยไม่ต้องอ้อมไปไกล เพื่อนๆ ว่ายังไงล่ะครับ?... :D:cool:

17. ว่ามาเลยพี่ที่ไหนก็ได้ :D:D:D

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    จัดมาเลยครับ ที่ไหนก็ได้ที่สะดวก ฝากบอยช่วยดูแล้วแจ้งหน่อย แต่ยังสงสัยว่าเราต้องไปทางสาย 7 หรือว่าไปทางเพชรเกษม ถึงจะใกล้กว่ากัน

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :):):):) อ๋อ .... คุ้นๆ อ่ะปั๊มนี้ เดี๋ยวพี่จะนัดกับทางสมาชิกคนอื่นอีกทีนะ เตรียมโต๊ะไว้รอได้เลย :D:D:D

20. งานุบญ เหล้า เบียร์ เพียบบบบบบบบบบบบบบบบ *0*

21. x kmit'l

265
    1
    0
    ผมว่าวิ่งปิ่นเกล้าพอชนเพชรเกษมแล้วเลี้ยวซ้ายตรงไปเลือยๆเจอไฟแดงเลี้ยวขวา รร. จะอยู่ซ้ายมือก่อนขึ้นสะพานสังเกตุง่าย:):)

22. x kmit'l

265
    1
    0
    จัดไว้แล้วพี่บนเวทีเลยสองโต๊ะ เอาให้เด่นกว่าใครเลย:D:D

23. Tanigushi

Tanigushi New Member Member

55
    0
    0
    ยินดีด้วย กับคุงเอ๊ก นะค้าบ

อวยพรล่วงหน้าได้ป่าวคับ ไปไม่ได้

ก้อขอให้ มีความสุขมากๆ นะคับ ขอให้ความรักอยู่กับทั้ง ตลอดไปนะคับ

ขอให้อยู่กันไปจน แก่จน เฒ่า (เหมือนคู่ คุณ กอล์ฟ+คุณก้อย) นะคับ

(เค้าห้ามอวยพรล่วงหน้าอะไรแบบนี้มีรึป่าวไม่ทราบอ้ะคับ

ถ้ามันไม่ดีก้อขอโทดนะคับ ไม่ได้เจตนาคับ):D:D:D

24. golf the zeed

3,808
    7
    38
    55+ ผมยังไม่แก่สักหน่อย ออกจะวัยรุ่น :D:D:D

25. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D:D ถ้าอยากเด่นต้องให้ไอ้หินมันขึ้นไปเต้นบนเวทีด้วย :D:D

26. นั่งเครื่องบินกลับมาร่วมงานก่อนแล้วค่อยบินกลับ ญีปุ่น โอเชไหมโอ๋ว :D:D

27. boylpn

775
    2
    18
    วิ่งเส้นเพชรเกษมดีกว่า

เพราะว่านัดเจอกันก่อนถึงพุทธมณฑลสาย ๔ แถวเส้นที่จะเลี้ยวเข้าถนนอักษะน่ะ แล้วก็วิ่งออกมาทางถนนเพชรเกษม ผ่านสวนสามพรานข้ามแม่น้ำนครชัยศรีไป พอถึงไฟแดงหลังจาก้ามสะพานก็เลี้ยวซ้ายเข้าไปรร. นายร้อยตำรวจได้เลย... :D:cool:

28. x kmit'l

265
    1
    0
    ขอบคุณน่ะคับ เสียดายมาไม่ได้ ถ้ากลับมาเอาตุ๊กตายางมาฝากซัก โหลสองโหลน่ะคุณโอ๋:D:D

29. x kmit'l

265
    1
    0
    ตามนั้นก็โอเคคับง่ายดี

30. Tanigushi

Tanigushi New Member Member

55
    0
    0
    มีแต่เป็นมือ2ได้ป่าวคับ ผมใช้คนเดียวรับรอง ช่วงล่างยังดี ส่วนข้างบนนี่ ใช้เยอะไปนิด

ไม่ว่ากันนะ เด๋วเอาไปฝากๆ:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้