บูธแท่นหน้าเครื่องครับ...

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Diamond0722, 12 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    รถวิ่งถึงสองพันรอบ...มีเสียงดังครืด ๆๆ ...
    ช่างลองถอดบูธหน้าเครื่องดู...มันมีรูแล้วมีรอยน้ำมันเยิ้มออกมา...
    บูธยางด้านในมีรอยแตกนิดหน่อย...ไม่รู้เปลี่ยนเฉพาะบูธยางได้รึปล่าว...
    รึต้องเปลี่ยนทั้งลูก...ใครมีแจ้งราคาแล้วก็หาไว้ให้หน่อยครับ...
    วันเสาร์จาไปรับของ...อิอิอิ...ขอบคุณมากครับ...

ปล.ตอนนี้ยังใส่กลับไม่ได้...ตอนหมุนน๊อตออกหัวน็อตขาด...
    ช่างกำลังพยายามถอดน็อต..แล้วต๊าบเกลียวใหม่อยู่...

2. warich

warich New Member Member

111
    1
    0
    ผมเคยเปลี่ยนเฉพาะบุ๊ชยางอย่างเดียวตัวประมาณ 200 กว่า ถ้าจำไม่ผิด ถ้าจะรู้จริงๆ เดี๋ยวผมจะเดินไปถามให้ (ทำงานแถววรจักร)
    แต่เห็นเค้าว่าให้ซื้อแท้ญี่ปุ่นมือสอง ผมเพิ่งซื้อมาแท่นเครื่องสองตัวซ้ายและขวา 700 และ 500 บ.

3. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ขอบคุณมากครับ...ท่าน warich พอดีไม่ต้องใช้แล้วครับ...เกิดอาการผีหลอกให้งงเล่นครับ...
    ผมให้ช่างเอาตัวเก่าใส่กลับเข้าไป...มันดันไม่มีเสียงอะไรอีกพอวิ่งถึงสองพันรอบ...
    เสียงดังครืด ๆ ๆ หายไปอย่างน่าประหลาด...เล่นเอางงทั้งช่าง...ทั้งเจ้าของรถ...
    ตอนนี้เลยไม่ต้องใช้แล้วครับ...ขออนุญาตปิดกระทู้นะครับ...จบข่าว...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้