ถามเรื่องเรือนไมล์ของ NX หน้าดำ ใส่ NV ได้ไหม

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย King_Kong, 3 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. King_Kong

King_Kong New Member Member

16
    0
    0
    รบกวนถามผู้รู้ทีว่าใส่ได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

2. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ใส่ได้พอดีเลยครับแต่ต้องไปYสายไฟครับ

3. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    .....รอผู้รู้ อิอิ....พี่ไก่...มาตอบหน่อยครับ..
    อิอิ
    Speed sensor ที่ฝังในเกียร์ อะพี่...
    แบบสาย..แปลงได้ป่าววว ค๊าบ อยากรู้ อิอิ
    เห็นพี่เค๊าบอกว่า Speed sensor ไฟฟ้า.. มันดีจริงๆ...

4. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ใส่ได้ครับไปหาเฟืองเกียร์ไฟฟ้า sr 20 กระปุกมาให้ได้ ใส่เข้าไปความเร็วตรงรอบเดะๆๆ

5. King_Kong

King_Kong New Member Member

16
    0
    0
    ขอบคุณครับ สำหรับทุกคำตอบ

6. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    :D:D....ตามรูปนะครับ อยากรู้รายละเอียดถาม คุณ ป้อหน้าม็อป ได้เลยครับ....:D:D

7. spmj

spmj New Member Member

135
    2
    0
    ราคาซํกเท่าไรครับ.....หาเรือนไมล์ใส่อยู่ครับ

8. pop-ja

2,068
    235
    0
    ได้ข่าวว่าวันนี้ จะเอาอีฟ้าไปลองที่คลองห้าหรือครับพี่ เห็นว่าได้สิบปลายแล้วหรอ:D

9. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    :D:D......15 วิ. ใช่มั๊ย สาดดดดดดดด......:D:D

10. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    แล้วราคามันเท่าไหร่อ่ะ??

11. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    น้อยใจมาก

คนรักความแรง แต่รถไม่แรงดังใจ
    น้อยใจ T-T

ฮือออออ

พี่ไก่ วันไหนวิ่ง บอกกานบ้างนะ อยากไปดู ให้มันน้อยใจเล่น ๆ อ่ะครับพี่

12. pop-ja

2,068
    235
    0
    อยากแรงไม่ยากเอาเครืองพี่ไหม ที่เข้าใจวัยเรียนเงินน้อยให้ผ่อนเอาไหม:D

13. pop-ja

2,068
    235
    0
    15 ยังดีนะพี่ ดีกว่าเพลาขาด อิอิ:D

14. telexchange

telexchange New Member Member

142
    9
    0
    ความรู้ความรู้

15. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    น่าน้อยจัยเหมือนกัน

ไม่เหงมีคัยตอบมั่งเลอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้