ของอะไรบ้าง DC2 ที่มาใส่กับ EG ได้บ้างคับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Kupee, 3 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kupee

Kupee New Member Member

118
    0
    0
    อยากทราบว่าอะไรบ้างที่dc2มาใส่ในegได้บ้างคับ

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ใส่ได้หลายอย่างครับ
    ช่วงล่างแทบจะทุกชิ้น

3. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ู^
    ^
    ^
    ตามนั้นครับผม

4. etee

etee New Member Member

181
    0
    0
    เบาะก็ใส่ด้วยกันได้คับ........เบาะหลังชิ้นที่รองก้นจะสั้นกว่าหน่อยนึง มีช่องเหลือข้างละนิ้วได้มั้ง......

5. Kupee

Kupee New Member Member

118
    0
    0
    อยากได้ เป็นระบุชิ้นได้ไหมคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้