ขอแสดงความเสียใจกับคุณ hung2000

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย joe>2kd@HLc, 14 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    เพื่อน ๆ ในคลับทุกคนคงไม่มีใครอยากให้เกิดเหตุการณ์แบบนี้ขึ้น ดูรูปกันเลยดีกว่าครับ (มันน่าเศร้าครับ)

นี้ช่วงหัวค่ำที่เรายังสนุกสนานกันอยู่นะครับ

2. joe>2kd@HLc

2,956
    32
    0
    หลังจากสนุกกันแล้ว แยกย้ายกันกลับช่วงประมาณ ตี 2 เกิดเหตุการณ์เช่นนี้ครับ

3. joe>2kd@HLc

2,956
    32
    0
    ดูกันต่อ

4. joe>2kd@HLc

2,956
    32
    0
    ดูกันเองครับ

5. joe>2kd@HLc

2,956
    32
    0
    นี้นะครับรถต้นเหตุ คู่กรณีที่ขับรถหลบหมา แต่แล้วหมาก็ไม่รอด

6. panphorm

panphorm New Member Member

476
    6
    0
    โอ้ว........เสียใจด้วยครับ

และเสียดายรถมากเลยครับ

เคลมด่วน.......

7. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    หูย...ไม่นึกว่จะเป็นเยอะอย่างงี้...เสียใจด้วยครับพี่ฮั่ง....เศร้าจริงๆครับ..

รถรัก...รักรถ...ไม่นึกเลยว่าจะมาเป็นกับรถของตัวเองเนาะ...

8. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ขอแสดงความเสียใจมากๆครับพี่ฮั่ง

ซ่อมเสร็จเร็วๆนะครับ

ออกมาแหล่มกว่าเดิม!!!

9. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    เสียใจด้วยพี่

มีอารายให้ช่วยได้บอกเลยนะพี่ ยินดีเสมอ

10. wat_441

wat_441 New Member Member

256
    4
    0
    เสียใจด้วยกับพี่ hung2000ด้วยนะครับ รถเก๋งดันมาชนตัวแรงของHLCคลับของเราได้ คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับ ประกันยังอยู่ไหมครับ ถ้ามีประกันก็ยังดี แต่ถ้าไม่มีต้องโดนจ่ายเองลูกเดียวเลย(อย่างผมประกันขาดได้2วันเกิดเรื่องซวยแท้ๆรถนี่แหลกกันไปเลยพังยับเยิน)
    ขับรถเก๋งขับหน้านี่มันอันตรายไอ้ตรงที่ พวงมาลัยมันไวกว่ารถขับหลังเยอะ สงสัยรถเก๋งคันนี้มันมีระบบช่วยการทรงตัวเวลาเข้าโค้ง ซึ่งมันดีตอนถนนเปียก แต่ถนนแห้งอะเป็นเรื่องมันจะพาไปชนคนอื่นเอา เพราะว่าระบบจะพยายามทำให้รถทรงตัวได้ แต่เมื่อทรงตัวได้แล้วรถหันไปทางไหนก็ตรงไปทางนั้นแหละครับต้องหลบกันเอาละครับ หลบไม่ทันก็เป็นเรื่องละครับ(เพราะได้รับบทเรียนจากประสบการณ์จริง)
    พี่น้อง HLC ขอให้ระวังมากๆนะครับ เป็นห่วงทุกๆท่านเสมอครับ...
    สู้ๆต่อไป รถยังซ่อมกันได้ แต่ถ้าคนนี่ซิซ่อมคืนไม่ได้
    ขอให้เคล้วคลาดปลอดภันทุกๆท่านเทอญ สาธุๆ
    (ของผมเยินโคตรๆตอนนี้ซ่อมตัวถังเสร็จละ ช่างบอกว่าถ้าไม่มี โครงสร้างนิรภัยGOAป่านนี้คงได้มีแค่ชื่อครับเพราะมันมีเหล็กตั้ง3ชั้นจึงรอด)

11. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    เสียใจด้วยคนน่ะครับพี่

12. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    เสียใจด้วยครับ หนักมากเลยนะครับ เพราะหมาตัวเดียว

13. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ขอขอบคุณทุกๆคนมากครับ

ถ้าทำออกมาเสดรอบนี้คงไม่กล้าจอดริมถนนแล้วหล่ะคับ

รถใครๆก้อรัก ไม่น่าเกิดเรื่องเลยจิง

แต่ก้อต้องขอขอบคุณทุกคนมากครับ

SR5 คงจะได้เห็นเร็วๆนี้ ถ้าคู่กรณียอมจ่ายโดยไม่มีข้อตุกติก

14. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    เสียใจด้วยนะคับ อาการหนักน่าดูเลย

15. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เสียใจ...เสีดายด้วยคับ

16. dvm

dvm New Member Member

31
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจครับ

17. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เสียใจด้วยนะครับ เสียเวลาแต่เสียเงินน้อยลงนะพี่

SR 5 & SURF

Twin Black

Coming Soon

18. joe>2kd@HLc

2,956
    32
    0

คืนก่อนยังคุยเรื่องทำสีรถอยู่เลย...SR5 Superblack ได้เห็นแน่ๆขอให้หล่อกว่าเดิมนะครับ:D

19. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เสียน้ำตาที่คาเฟ่ เศร้าแทน เป็นคนชวนไปต่อด้วย คราวหน้าแก้ตัวใหม่
    คุณจอดข้างใน ผมจอดข้างนอก นะๆๆ แก้ตัวๆ รถเสร็จ ฉลองเลย เหอะๆ​

20. โอว ตัวเป็นไรป่าวน่ะ ได้โมกันชุดใหญ่อีกแล้วงานนี้

21. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    เสียใจด้วยนะครับพี่ เห็นทีแรกตกใจมาก
    กลับมาให้หล่อกว่าเดิมนะครับ

22. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    เสียใจด้วยนะครับ
    และขอให้เส็ดเร็วๆนะพี่ฮั่ง เป็นกำลังใจให้

23. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

ท่านปลาทานเราใจดีอยู่แล้ว....เอากระบะ กับหัวเก๋งให้พี่ฮั่งยืมใช้เล้ย...

24. เสียใจด้วยนะคับ (สู้ต่อไปนะ ฮั่ง HLc )

25. โต้วไง

โต้วไง New Member Member

25
    0
    0
    เสียใจด้วยนะครับพบแพทย์รักษาก็หายครับ

26. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    เสียใจด้วยนะคับ

27. PASIN

PASIN New Member Member

84
    0
    0
    ตกใจอย่างมากเลยครับหลังจากทราบข่าว ..... ไม่เป็นไรครับสู้ ๆ ต่อไป คุณลุงไมตี้คันนี้จะเป็นกำลังใจให้รถเสร็จไว ๆ คลับพวกเรายังรอรถคันงาม ๆ ของคุณพี่อยู่ครับ

28. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    เยอะเหมือนเหมือนกันนะคับ เข้าใจความรู้สึกของเจ้าของรถเลย
    รถเราเราก้อรัก ขอแสดงความเสียใจด้วยคัฟ

ปล. หายไวไวนะคัฟ แล้วจะรอชม

29. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ขอแสงความดีใจกับโปรเจ็คใหม่นะครับ...

30. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เห้อ เขาเสียใจกันอยู่เนี้ย อะไร มา ดีใจเห้อ
    ว่าแต่จะไปเชียงกงไปดูล้อใหม่เมื่อไรดีน้าาาาาาาาาาาาาาาา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้