รบกวนขอคำปรึกษาพี่น้องที่ใช้ colt หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย mayabusa, 28 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayabusa

mayabusa New Member Member

12
    1
    0
    รบกวนขอคำแนะนำ การติดตั้งซันรูฟหน่อยครับ พอดีน้าผมใช้รถรุ่นนี้อยู่ แกอยากจะได้นะครับ ถ้าใครมีขายหรือมีร้านที่ติดตั้งแนะนำ ช่วยบอกหน่อยนะครับ เป็นพระคุณอย่างสูง หรือ เมล์มาก็ได้ครับ [email protected]

2. Tanat Su

Tanat Su New Member Member

195
    0
    0
    ขออนุญาติเจ้าของกระทู้หน่อยนะครับ เข้ามารอคำตอบด้วยคน จะดูไว้เป็นแนว.....

3. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ถ้าจะหาตรงรุ่นคงจะหายากไปสักหน่อยและราคาก้อแรงมาก ๆ
    เห็นหลาย ๆ คนใน club ก้อทำโดยใช้วิธีแปลง
    ถ้าสนใจจิง ๆ ติดต่อคุณบอนได้เลยคับ

4. mayabusa

mayabusa New Member Member

12
    1
    0
    รบกวนขอเบอร์ติดต่อหน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณมากคร้าบบบ

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    0811445454

6. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0

สอบ ถาม เพิ่ม เติม ได้ ครับ.

บอร์นครับ 08-1144-5454

ขอบคุณครับ

7. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ดันไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้