26/09/52 นี้ พร้อมกันหรือยังครับ

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย อาลูโตะ, 19 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    เอ้า ขอเสียงกันหน่อย ใครจามา ใครจาไป รายงานตัวด้วยครับ 2 ทุ่ม ร้านนายแบงค์หัวปลาครับ

2. arm_motec

arm_motec New Member Member

96
    1
    0
    ไปแน่นอนครับ แต่คราวนี้คงไม่ได้เอาซิกม่าไปจริงๆแล้วครับ(ว่าจะเอาล้อไปขายด้วย ระดมทุนหน่อย)

3. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    ที่ไหนละคับ

4. arm_motec

96
    1
    0
    ก่อนถึงปากซอยวัดลาดปลาดุก เลยศูนย์นิสสันมาประมาณ 200 เมตรครับ(ที่จอดรถกว้างขวางมาก จอดได้ประมาณ 150 คัน)

5. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    ไปด้วยคนครับ

6. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    0/ ไม่ว่างคับ ไปสนามที่แม่กลอง

7. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    หัวปลาตรงไหนพี่หนึ่ง

8. อาลูโตะ

304
    7
    0
    เมื่อไหร่นายตั้ม จะมามิตติ้งบ้างครับ ชาวกรุงเทพรออยู้ครับ

9. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    พึ่งปิดเทรมคับช่วย อ. ที่วิลัยอยู่คับ ยุ้งๆ

เออพี่หนึ่งมี ออยเครื่องโรตารี่ยาวๆ มะคับสภาพเเจ่มๆ หน่อย

---------- Post added at 23:45:39 ---------- Previous post was at 23:45:26 ----------

พึ่งปิดเทรมคับช่วย อ. ที่วิลัยอยู่คับ ยุ้งๆ

เออพี่หนึ่งมี ออยเครื่องโรตารี่ยาวๆ มะคับสภาพเเจ่มๆ หน่อย

10. อาลูโตะ

304
    7
    0
    จะลองดูให้ครับ

11. arm_motec

96
    1
    0
    อยากเมาครับพี่น้อง!

12. อาลูโตะ

304
    7
    0
    คงจะเมาได้ตอนนอกรอบ ละมัง้ครับ พี่กบ ถ้าจะเมาเราไปเมาส่วนตัวกันดีกว่าครับ รอมิตติ้งเหรอ เบื่อหน่ายครับ นอกรอบดีกว่าครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้