น่าจะมีกระทู้แยกของ MRS เนอะ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย BarcodE, 11 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BarcodE

BarcodE New Member Member

15
    0
    0
    อยากรู้เกี่ยวกับรถนี้บ้างอ่ะ

อยากเห็นด้วยว่าใครคือใคร

2. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    เรียนคุณ baracuda ขอรับ ถ้าเกี่ยวกับMRS ผมขออนุญาติเเนะนำ www.siamspeed.com นะครับ ผู้ใช้MRSส่วนมากจะอยุ่ในบอร์ดนั้นกันน่ะขอรับในหัวข้อ Midship Runabout club เเต่งกันสวยๆทั้งนั้น อยากได้เเนวทางเกี่ยวกับรุ่นนี้ก้มีข้อมูลมากมายครับ เเล้วก็จะได้เหนว่าใครเปนใครในกระทู้เเนะนำสมาชิกน่ะครับ มีทั้งรูปคนรูปรถ ที่นี่ส่วนมากจะเปนMR-2 ตัวบอดี้ SW-20 น่ะครับ
    เเต่เราก็ยินดีต้อนรับนะครับ

3. Ko_MR_ES

Ko_MR_ES New Member Member

29
    2
    0
    ผมส่วนใหญ่เล่นอยู่ใน siamspeed บอร์ด midship runabout ยังใงยินดีต้อนรับน่ะครับ (โก้น่ะครับ)http://www.siamspeed.com/index.php/board,33.0.html

4. BarcodE

BarcodE New Member Member

15
    0
    0
    thank krab

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้