งานมีตติ้งใหญ่ พลพรรค นิสสัน ขับหน้าครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย BLUEprimino, 21 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ข่าวแจ้งจากคุณหนุ่ม ประธาน ซันนี่ไทยแลนด์ครับ เชิญชวนคลับเราไปร่วมงาน มีค่าใช้จ่ายเบื้องต้น เป็นค่าเช่าเหมาสนามคันละ 300 + ค่าผ่านประตุ 60 บาท จัดที่สนาม คลอง 5 ครับ เราแจ้งไปว่า ของเรามีอยู่ประมาณ 15 คันครับ

( หมายเหตุ งานนี้ใครอยากไปร่วมงานก็ไปได้นะครับ ทุกท่าน ไม่จำเป็นต้องลงสนามทุกคันครับ ถือว่าไปมีตติ้งร่วมกัน ตามประสา คนรักรถนะครับ)

Topspeed คัดสรรสิ่งดีดี และ หนุกหนาน มาอีกแล้วคร้าบบ !!!

รายการแข่งขัน Nissan Carclub Drag Battle
    ขึ้น ที่สนามแข่งรถ คลอง 5
    ซึ่งจะแยกรุ่นออกเป็น ขับหน้า ทั้งหมด

รายการจะแข่งจะเป็นแบบ BRACKET

วัน : เสาร์ที่ 6 กันยายน นี้
    เวลา : จะเข้ามาแจ้งอีกครั้ง
    รุ่นล่ะ 4 คัน / คลับ
    รุ่น BRACKET 16 วิ
    รุ่น BRACKET 18 วิ
    รุ่น BRACKET 20 วิ
    รุ่น BRACKET 22 วิ
    รุ่น BRACKET Lady

คลับต่าง ๆ ที่ เข้า ร่วม ดังนี้

Primera & Presea Club

ส่วนรายละเอียด เพิ่มเติม ผมจะเข้ามาแจ้งอีกครั้งน่ะคร้าบ

ต้องการข้อมูล เพิ่มเติม ติดต่อได้เลยน่ะครับ
    089-6930995 เด่นครับ

ตามลิงค์นี้เลยครับ http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=525077

2. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    แหมๆๆๆๆ รถเสดแล้วนี่
    คัยก้อด้ายมารับด้วยยยยยย

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เอ้า ไปๆ ครับ งาน นี้ ไป ๆ ต้อง ไป

555+

พี่ วิน มา ม๊ะ ขับ ม๊ะ เดี๋ยว ไป รับ แล้ว หลัง เลิก ว่า กัน พี่ 555+

4. phisit1999

phisit1999 New Member Member

67
    3
    0
    ถ้าได้ราคาเน็ทๆมาก็ดีเรย อยากพาลูกสาวไปดูแข่งรถจัง

ขานี้ชอบความเร็ว อีกอย่างเปงวันเสารด้วยแจ่มเจงๆ

5. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    งานใหญ่อีกแว้ว.........................

6. BLUEprimino

584
    5
    18
    ชี้แจงเพิ่มเติมครับ สรุปว่าลงขัน คลับละ 3000 ครับ คือถ้าลงเต็มที่ 10 คัน ก็จะเป็นเฉลี่ย คันละ 300 ครับ แต่ถ้าลงไม่ถึงนั้นก็หารเฉลี่ยกันครับ

คืบหน้าอย่างไร วันนี้ เค้านัดประชุมกันแล้ว เพิ่มเติม โดยที่คลับเราส่งท่าน โอ ไปทำหน้าที่ประสานงานครับ

7. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    งานใหญ่เเน่นอน

8. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ไม่ส่งข่าวล่วงหน้าเลยพี่ป็อป

ผมก็ไม่ได้ไปนะคร๊าบ

พี่หนุ่มแกโทรหาผม 18:30

นัดกันทุ่มครึ่ง

ผมยังไม่เสร็จงานเลยอะ

ก็เลยวานเจ้าตูนไปเจรจาแทน

แต่เห็นว่าอาจจะไม่ได้ไปเช่นกัน

แต่เจ้าตูนโทรไปถามรายละเอียดจากพี่เค้า

ยังไงรอฟังผลอีกทีนะคับ

ขอโทษจิง ๆ คับที่ไม่ได้ไป

เตรียมตัวไม่ทันจิง ๆ

9. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    สมาชิกใหม่ r10 ขอไปร่วมแจมด้วยคนได้ป่าวครับ แต่คงไม่ลงแข่งเพราะรถก็เก่าคนก็แก่ ถ้าจะม่ายไหวเดี๋ยวหลุดแล้วประกอบยาก (ถ้ามีอะไรให้ช่วยกันก็บอกได้นะครับ) งานนี้ไม่รู้ว่ามีน้องโคหรือป่าว เพราะไปมาเมื่อวันเสาร์ที่แล้วมีน้องโคเต้นบนรถปิคอัพเกือบ 15 คน ดูกันไม่ทันเลย :D:D:D:D

10. BLUEprimino

584
    5
    18

ไม่เป็นไรครับ เพราะพี่ก็อยู่อ้อมน้อย เคลียร์งานกับผู้รับเหมาอยู่ เห็นว่าโอ อยู่ใกล้ๆ เลยรบกวนนิดนึง สรุปว่า มีใครได้เข้าไปประชุมกับเขาบ้างครับ

11. phisit1999

phisit1999 New Member Member

67
    3
    0

555+ ท่านพี่ตอบได้ถูกจัย(ถ้าไม่ไหวหลุดไปแล้วประกอบยาก)

ส่วนป๋มรอดูใกล้วันงานอีกที ลูกสาวชวนยิกๆ อยากดูแข่งรถ:D

12. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    คือ จิงๆ ตูน ไม่ ได้ ไป แหละ พี่

คุณ แม่ ไม่ อนุญาติ ครับ วัน นี้ ติด เรียน เช้า แล้ว ขอ ออก ไป ตอน 3 ทุ่ม ครึ่ง แม่ ก็ เลย บ่น เป็น หมี กิ่น ผึง เลย พี่ บ่น จบ โน่น 4 ทุ่ม

ตอน แรก ก็ กะ ว่า จะ ออก ไป กับ พี่ กิ๊ฟ เล็ก แล้ว ละ ครับ แต่ ก็ ต้อง โดน cancel เพราะ คุณ แม่ อะ ครับ

อัน นี้ ต้อง ขอ โทษ พี่ๆ จิงๆ นะ ครับ ไป ไม่ ได้ อะ พี่ ถ้า คุณ แม่ อนุ ญาติ คง จะ ออก ไป แล้ว ละ ครับ ผม :D

แต่ จะ ว่า ไป งาน นี้ ผม ก็ ยัง ไง ก็ ได้ ครับ พร้อม มีตติ้ง เลย ก็ ได้ แล้ว แต่ พี่ ป๊อป หรือ พี่ๆ รุ่น ใหญ่ๆ เลย

อยาก ให้ พี่ ฉะ + พี่ เนิน + พี่ ก๊อฟ+พี่ป๊อป ถ้า R11 ใครหว่าทำ เยอะๆ แรงๆ นึกไม่ออก รวม ถึง พี่ หลายๆ คน ที่ ทำ มา เยอะๆ ลง หน่อย ครับ อยาก ชม จิงๆ ครับ ว่า จะ ลง เท่า ไหร่ กัน ครับ จิงๆ
    แล้ว ก็ อยาก ให้ จัด แบบ open อะ พี่ ไม่ กำ หนด เวลา เลย เอา เทพๆ แต่ ละ คลับ มา ลง วิ่ง กัน ไป เลย พี่ เอา เต็มๆ เพราะ ถ้า อย่าง 16 วิ เงี่ย ท่าน ประ ธาน + พี่ ฉะ พี่ๆ คน อื่นๆ ที่ ทำ เต็มๆ มา วิ่ง คง อึด อัด จิงๆ ปะ ครับ ยิ่ง BB และ ST ที่ ทำ เต็มๆ มา เห็น วิ่ง บน วิภาวดี ก็ หลาย คัน อยู่ น่า เห็น ใจ ครับ

หวัง ว่า คราว นี้ คง จะ มี ไป กัน เยอะ แล้ว ได้ วิ่ง กัน สนุก สนาน นะ ครับ สำ หรับ ผม 555+
    อาย เขา อะ พี่

13. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    เกรงว่าจะต้องออกต่างจังหวัดอีกแล้ว อดแน่ๆ เลยเรา

14. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ไปตั้งแต่เช้าเหมือนเดิม........เพื่อไปวิ่งซ้อมด้วย

15. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    รถยังนอนอู่(อีกแล้ว)
    คราวนี้เปลี่ยนที่นอนไปนอน
    ศูนย์ปทุมวัน ครายผ่านไปก้อจะเห็น นอนอ้าซ่า เลย รถตู
    ปั๊มคลัชท์ล่างหลุด ตีนผีไปขัดกะลูกปืน เข้าเกียร์ไม่ได้
    ต้องลากเข้าศูนย์ ศูนย์บอกทำไม่ได้ แกะออกมาให้ไปหาร้านทำเอง
    เลยต้องหิ้วของไปหาเฮียไก่คลัชท์ รัชดา ฝากแกดูแลแทน
    ไอ้อู่ประจำ พี่แกบอกอย่างเดียวเลย เด๋วหารถลากให้
    ไม่เคยสนใจมาดูเล้ย (คราวนี้เห็นน้ำใจเลย)
    เปลี่ยนอู่แน่นอน ให้คนอื่นฟัน ดีกว่าเผื่อมั่วน้อยกว่า
    เกือบเสร็จแย้ว
    แฟนก้อยืนเท้าสะเอว มองแบบสมเพช บอกสองคำ
    ขายเถอะ
    เซ็งวุ้ย..............

16. P11GT-R

P11GT-R New Member Member

58
    1
    0

อดทนไว้คับพี่...ยังไงก็ยังอยากเห็นน้องP ของพี่ฉะลงสนามอยู่นะคับ (แล้วอย่าลืมหาของแต่งให้น้องด้วยนะคับ...เหอ เหอ)

17. poomsiri

672
    8
    0
    เห็นด้วยคับโดยเฉพาะในวงเล็๋บ........อิอิ

18. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ไม่เอารถมานอนเป็นเพื่อนพี่ป๊อปอ่ะ อุอุว่าแต่คงไม่ทันแระ
    เหลือแต่รอพ่อมันมารับกลับบ้านแระ

19. BLUEprimino

584
    5
    18
    โหย.......โดนจาย คนคอเดียวกัน.......

20. BLUEprimino

584
    5
    18
    แหม พ่อมันหนะ คิดถึงมันจะแย่อยู่แล้ว แต่หมอไม่ยอมให้กลับบ้านสักที อะดิ

21. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    5555 รถแรงอยู่อู่ ค๊าบ เรื่อง ทำ มะ ดา 555

กร๊าก ชอบ 2 คำ ของแฟนพี่ฉะ จัง

22. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ช่วงนี้สงสัยราหูจาเล็งแต่P11แฮะ....??????.......ของผมตกลงลากไปไว้บ้านอาจารย์ช่างของสยามนิสสันออโตฯเลย....แกบอกการันตีครบ...จบกระบวนการที่ 10,000.- ...แพงSHIFTหาย.....แหะ...ติดภาพลักษณ์นิสสันจังเลยช่วงนี้...SHIFT....เนี่ยะ

23. tOon`

2,324
    43
    48
    อยากอยู่อู่ อะพี่กิ๊ฟ :D แต่ มัน ยัง รัก ดี อย่า อยู่ บ้าน อะ พี่ :rolleyes:

24. poomsiri

672
    8
    0
    อย่าเลยเจ้าตูนอยู่อู่แล้ว.......มันช้ำใจ:D:D:D

25. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    ช่ายคับ มีรถ แต่ต้องขึ้นรถเมล์เนี่ยะ รันทดนะเว้ยครับ ตูน

26. mommamz

964
    4
    0
    ไม่มีรถใช้มันอึดอัดนา

27. tOon`

2,324
    43
    48
    วัน ที่ 6 นะ ใคร ขับ เกิน 180 นะ มี งอน gg`

28. mommamz

964
    4
    0
    110 เนี่ยเกิน 180 ไหมอ่ะตูน อิอิ :D

29. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    UP หน่อยครัยใกล้เเล้ว

มีใครไปบ้างครับ

30. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    ม่ะไปคับ อิอิ ขอโทษษษษษษษษษษษษษษษษษษษ ม่ะว่าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้