ครายมีลิ้นชักใส่เหรียญบ้าง

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย nuapnbkk, 7 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nuapnbkk

nuapnbkk New Member Member

29
    0
    0
    แบบว่าอยากได้คับ ใครมีแล้วไม่ใช้ขายต่อได้นะ พอดีซื้อรถมาแล้วมันไม่มี :D

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    รุ่นไหนล่ะ???

3. nuapnbkk

29
    0
    0
  4. PreseaR10

PreseaR10 Member Member

196
    1
    18
    ของ ผม R10 แต่ไม่รู้ยังอยู่ปะต้องไปค้นหาก่อนไม่ได้ใช้อะ

5. nuapnbkk

29
    0
    0
    ขอบคุนคับ ที่กรุณาหาให้

แล้วเวลาเอาออกใส่อะไรลงไปแทนกันหรอถึงพอดีช่อง

เผื่อเปนแนวคิด

6. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    หน้าตาเป็นไงเอ่ย

7. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    R11 มันมีหลายช่องเลยนะครับ ช่องไหนครับ , ถ่ายรูปมาดูซิครับ เผื่อมีใครไม่ใช้ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มีนาคม 2009
  8. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    อยากเหงเหมือนกันครับ

9. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    มีละซิ ขายเท่าไหร่ละค่ะ 555+

R11 มีครับ แต่ไม่ขายครับ !

10. PeMhom

1,163
    3
    0
    ไม่มี..ถามไปอย่างนั้นล่ะ..ถ้าของ R 10 พี่โนมีอยู่..ของรุ่นอื่นก็ไม่มี:):..
    น้องตูนครับ..ของบางอย่างเราก็ขาย..เพราะเป็นอาชีพ..
    ของบางอย่างเราไม่ได้ใช้ประโยชน์..มีใครเค้าพอจะใช้ประโยชน์จากมันได้บ้าง..เราก็ให้..
    สังคมแห่งการแบ่งปันเป็นสังคมอุดมคติ..ใครก็อยากให้เป็นอย่างนั้น..
    จริงๆแล้วเราอยู่ในสังคมแห่งการตอบแทน..รูปแบบไหนเท่านั้นเอง..
    :):):)

11. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เยี่ยม !

12. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ชอบนะทั่นหม่อม ... ผมว่ามันเป้นอะไรที่ OK เลย คือขายเพราะเป็นอาชีพ , ให้เพราะแบ่งปัน ... เยี่ยมครับ :thumbs_up::thumbs_up::thumbs_up:

13. sia87

sia87 New Member Member

52
    0
    0
  14. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    รุสึกว่าจะมีนะครับ ราคาเป็นเหล้าปั่น หรือเบียร์ซักมื้อพอ 55555

15. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ไม่ขายแล้วจะมาบอกทำมัย.............:D:D:D

16. nuapnbkk

29
    0
    0
    เด๋วพรุ่งนี้จะถ่ายรูปมาให้ดูคับ พอดีมีพี่อีกคนเค้าขับเหมือนกัน

แต่ของเค้ามาซะครบเลย

17. nuapnbkk

29
    0
    0
    หน้าตาลิ้นชักใส่เหรียญครับ ใครมีก้อบอกนะ

086-7769039 นุคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 มีนาคม 2009
  18. PeMhom

1,163
    3
    0
    เออว่ะ..ที่ใส่เหรียญจิงๆด้วย..โอ้โห..:eek::eek::eek:..
    เกิดจากท้องพ่อ..ท้องแม่..พึงเคยเห็นเนี้ย..เป็นอย่างนี้นี่เอง..:D:D:D

นั้นสิทำไมไม่เคยเปิดดูเลยล่ะ..:confused::confused::confused:

19. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ถ้าจำไม่ผิดมันจะติดอยู่กับที่วางแก้วช่ายป่ะเนี่ย

20. nuapnbkk

29
    0
    0
    ถูกต้องนะคร๊าบ อยู่ติดกที่วางแก้ว ครายมีเสาร์นี้หิ้วไปให้หน่อยน๊า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้