ขอถามเรื่องติดสปอร์ตไลท์

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย Monsir94, 10 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Monsir94

Monsir94 New Member Member

14
    0
    0
    รบกวนสอบถามท่านที่มีประสบการณ์ในการติดสปอร์ตไลท์ครับ

คือว่า รถผมกันชนหน้าเป็นพลาสติค จะสามารถติดสปอร์ตไลท์ได้รึป่าวครับ

แล้วต้องแปลงอะไรบ้างมั้ยครับ

ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

2. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ถ้าเป็นกันชนเดิมติดรถแล้วก็สปอตไลท์ตรงรุ่น
    ติดได้ครับ แค่เจาะกันชนตรงตำแหน่งที่ติดสปอตไลท์ ด้านหลังกันชนจะมีรูยึดอยู่แล้วครับ แค่หาสกรูมายึดครับ

3. Monsir94

Monsir94 New Member Member

14
    0
    0

ขอบคุณครับ แต่ผมจะรู้ได้งัยว่าเป็นกันชนรุ่นที่ติดมากับรถครับ

พอดีผมซื้อรถมือสองมาครับเค้าสาดสีมาใหม่แล้วครับ

4. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    ดูจากขายึดด้านหลังครับถ้าตรงก็ใช่

5. DEN_CHALONGKRUNG

DEN_CHALONGKRUNG New Member Member

6
    0
    0
    ถูกต้องนะคร้าบบ พี่หมีสุดยอดคร้าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้