สอบถามเรื่องแอร์

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Super_gang, 18 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    รถผมเติมน้ำยาแอร์ครั้งนึงใช้ได้ห้าเดือน เพื่อนๆๆว่าผิดปกติมั้ยครับ

2. narong_k

narong_k New Member Member

197
    0
    0
    น่าจะรั่วนะครับ

3. ekk@5852

ekk@5852 New Member Member

525
    0
    0
    ผมเติมเมื่อ ม.ค.51 ตอนนี้ยังเย็นอยู่

4. boyyy

boyyy New Member Member

7
    0
    0
    สาเหตุที่รั่วถ้าเป็นภายนอกจุดเริ่มอาจจะมาจากยางรองหม้อน้ำเริ่มหลวม,แข็งทำให้เกิดการสั่นแล้วจะทำให้ข้อต่อต่างๆคลอนได้แม้แต่ท่อยางหม้อน้ำหรือท่อแอร์

5. mor_maa

mor_maa New Member Member

78
    0
    0
    เมื่อวานไปเมน้ำยาแอร์มา 300 บาทครับ..:)

6. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    ผมเพิ่งไปเติมมา400บาท เติมได้วันเดียวน้ำยาแอร์หมด ต้องจอดโรงรถรอตังไปซ่อม ขอให้เสียน้อยๆๆเถิด

7. wiriyah

wiriyah New Member Member

54
    0
    0
    หน้ามันเล็กอ่ะ ลมเข้ายาก ติดพัดลมเพิ่มดี ครับ ด้านหน้าแผงแอร์เลยครับเย็นและแอร์ทนด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้