มีใครยังเล่น Shoutokou battle 01 บ้างครับ อยากขอเงื่อนไขการเจอคู่ต่อสู้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย Backpressure, 15 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Backpressure

Backpressure Member Member

109
    1
    18
    มีใครยังเล่น Shoutokou battle 01 บ้างครับ

อยากขอเงื่อนไขการเจอคู่ต่อสู้หน่อยครับ

ขอบคุณมากๆเลยครับ

2. nomu

nomu Member Member

300
    12
    18
    ลืมไปแล้วแต่ก็กำลังเล่นอยู่ อิอิ จขกท ยุนะเนี่ย :D เด๋วไปลื้อบทสรุปให้นะคับแปรบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้