สงกรานต์ ไปใหนมากันบางครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปลาคราบ, 17 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    :) สงกรานต์ที่ผ่านมาเพื่อนๆ ไปใหนกับมาบางครับ

ผมไปเที่ยว เชียงใหม่ มาครับ

เล่นน้ำกันมันเลยครับ ( ในใจผมก็หวังอยู่ว่าจะได้พบเพื่อนๆ NV แต่ ไม่มีเลย:cry: )

ผมเองก็เอา "เจ้าปลาคร๊าบ" NV คู่ใจไป ครับ เวลาเพื่อนๆ เห็นจะได้ทักกันบางครับ

แล้วเพื่อนๆละครับ ไปใหนมากันบางครับมาเล่าให้:Dฟังบางนะครับ

2. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    ไปมาเยอะแยะเลย กับเจ้า NV คันเก่งนี่แหล่ะเอนกประสงค์ดีมากเลย

เริ่มตั้งแต่ออกจากเชียงใหม่ ไปเยี่ยมเมืองเพื่อนบ้าน
    แล้วต่อไปจีน ถึงคุนหมิง ชมทัศนียภาพสวยงาม จิบชารสเลิศ

กริ๊งๆๆๆๆ ใครก็ไม่รู้โทรมาตอนอยู่ที่จีน ทำตื่นเลย กรั่กๆ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 15:34:21 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:33:33 ----------

สมาชิกไปไหนมาบ้าง เอารูปลงหน่อยนะคร๊าบ

3. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    อ้าว ฝันไปหรือนี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้