สอบถามราคาตู้แอร์ P11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย malaga, 18 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. malaga

malaga New Member Member

4
    0
    0
    สงสัยระบบแอร์คงรั่วอะครับเพราะเมื่อปลายเดือนมกราเอาไปเที่ยวปายมา แล้วแอร์ไม่เย็นไปเช็คพบว่าน้ำยาแอร์หมด กลับมาเอาเข้า 0 เปลี่ยน โอริงที่ก่อนเข้าคอยล์ร้อนไป ใช้มาเรื่อยๆก็เย็นดีแต่เมื่อวันเสาร์พอเปิดแอร์ได้ยินเสียงฟึ๊ดๆๆในรถตอนเปิดแอร์แล้วสังเกตุว่าแอร์ไม่เย็น ลองเอามือไปจับที่ตู้แอร์ดูพบว่ามีหยดน้ำเกาะอยู่จำนวนมาก อาการแบบนี้รั่วที่ตู้แอร์ช่ายมั๊ยครับ รบกวนสอบถามราคาตู้แอร์ด้วยครับ ถ้าเบิก 0 เท่าไหร่ หรือ มือสองเชียงกรงดีครับ

2. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    เบิก0 /9พันกว่าๆ
    เทียม ucm ประมาณ4000
    เชียงประมาณ1500-3000บ.
    แนะนำให้ใช้ของแท้ครับมันจะเย็นได้จัดกว่า ไม่ให้ร้านแอร์ถอดเช๊คทั้งหมดก่อนละครับว่าอะไรรั่ว แถวพระราม2มีร้านดีๆอยู่ร้านนึงคับราคาไม่แพง 0นิสันไม่เก่งเลยเรื่องแอร์p11

3. Gunzubond

Gunzubond New Member Member

25
    0
    0
    ถ้าไม่ไกลมากเข้ามาที่ร้านก่อนก็ได้ครับ คนในคลับเรากันเองทั้งนั้น ของผมก็เพิ่งทำไปแต่ตู้ยังไม่รั่วนะ แต่ล้างเกือบหมดเลย
    ถ้ามาไม่ถูกโทรมาได้ครับ085-8073660บอลครับ เพื่อนๆในคลับมาโดนฟันกันหน่อยเร็ว

4. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ผมว่าไม่ได้เกิดจากตู้รั่วนะ ลองเช็คดูจุดอื่นๆ ประกอบด้วยครับ ท่อยางต่างๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้