อยากทราบครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ฮะ.บอย.คุง, 3 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    อยากทราบราคาเกียร์ ธรรมดาของเครื่องคาร์บู อะ ครับ ว่าราคาประมาณเท่าไร ครับ และ จะหาซื้อได้ที่ ไหน ครับ ขอบคุณมากนะครับ :D

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ไม่กี่พันหรอกครับ
    โพสหาในเว็ปนี่แหละครับเอาที่เขาไม่ได้ใช้มันค่อยถูก

3. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    ขอบคุณมากเลย ครับ พอดีจะเอามาชน d16 ครับ เค้าว่ามันจัดดีครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้