spacerแบบมีบ่า 20 mm ใส่e36ราคาเท่าไหร่คับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย pithbull, 25 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pithbull

pithbull New Member Member

144
    4
    0
    spacerแบบมีบ่า 20-25mm ใส่e36 coupe

พร้อมน๊อต ราคาประมาณเท่าไหร่คับ

แล้วหาซื้อได้ที่ไหนคับ

ผมอยู่แถวแจ้งวัฒนะ พอจะมีแถวนี้ไหมคับ

2. pombo

pombo New Member Member

104
    2
    0
    ดูใน wheels หมวดล้อและยางเลยครับ มีหลาย เจ้าเลย ราคาคละๆกันครับ แต่ไม่น่าเกินแผ่นล่ะ 750 นะครับ
    ถ้าไม่ถึง 1 นิ้ว เป็นเหล็กนะครับ เสียดายหายไปคู่ 1 ไม่งั้นให้ล่ะ พี่พุตก็ใส่ ปอมเป็นคนไปทำมาเองอ่ะ แต่บางทีอาจจะต้องตัดน๊อตตัวผู้เดิมให้สั้นด้วยนะ ล้อบางรุ้นต้องตัดสั้นพอดีหน้า อแดบเตอร์ บางรุ่นก้ได้เลยนะครับ.......ดูดีๆล่ะครับพี่

3. pithbull

pithbull New Member Member

144
    4
    0
    นี่คุงปอม น้องพี่พุดช่ายป่ะคับ

ขอเบอโทรหน่อยน่ะ

เด๋วจะฝากซื้อของหน่อยคับ

4. pombo

pombo New Member Member

104
    2
    0
    087 7026797 ปอม เองครับ พี่

5. Ming jaguar

Ming jaguar New Member Moderator

160
    5
    0
    เคยเห็นมีของ AC อ่ะเป็นอลูมิเนียม แต่ที่ดูมาเป้นของใหม่อ่ะ ราคาจำไม่ได้ล่ะลืมแล้ว

6. juneboyz e36

juneboyz e36 New Member Moderator

61
    1
    0
    ลองถาม SMB ดุครับมีหลายเกรดให้เลือกเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้