มีวิธี จัดไฟแนนซ์ ให้ได้สูงๆไหมครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย RedarmY_EK, 15 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RedarmY_EK

RedarmY_EK New Member Member

13
    0
    0
    คือว่ารถที่ผมดูมันจัดได้ 200,000

จะมีวิธีทำไห้จัดได้สูงกว่านี้ไหมครับ เงินดาวน์ไม่พอ

พี่ๆคนไหนมีวิธี ช่วยบอกหน่อยนะครับ เผื่อคนที่ยังไม่รู้ จะอยากรู้เหมือนผม

ขอบคุณครับ

2. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ถึงเวลานี้ มีแต่จะต่ำลงเรื่อย ๆ
    รีบหาเงินดาวน์ มาเพิ่มดีกว่าคับ
    เดี๋ยวจะอดได้รถซ่ะ

3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เห็นด้วยคับ เศรษฐกิจแบบนี้ ไฟแนนซ์ ก้อปล่อยยอดน้อยลงคับ เพื่อป้องกันความเสี่ยงคับ

4. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ดอกเบี้ยก็มีแต่จะสูงขึ้นไปเรื่อยๆด้วยครับ ยิ่งถ้าเป็นรถแต่งมือสอง :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้