# # # # # โ ด น ม า กั บ ตั ว ส น . โ ค ร ก ค ร า ม # # # # #

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ไมตี้เครื่องเดิม, 1 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    .....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 พฤษภาคม 2010
    ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม ถูกใจสิ่งนี้
  1. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    หาแดกกันง่ายๆเลย เหี้ยจิง

2. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    เอาอีกแล้วไง ไอ้พวกชาติห... สันดานเ..ี้ย

3. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ตำรวจ.. อุกอาจ! วันหลังก็ถ่ายคลิปหรือไม่ก็อัดเสียงไว้เลย เราผิดก็รับไปถือว่าซวย แต่งานนี้อาจจะไม่ได้ผิดแค่เราคนเดียวครับ

4. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    จดชื่อ ร้องเรียนครับ ไม่ใข่ ตั้งด่านครับ แบบนี้ คือการกระทำแบบ กึ่งปล้นแล้วครับ

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    โจรชัดๆหว่ะแบบนี้.....เกลียดเข้าไส้เลยพวกนี้.....เอือม...!!

6. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    เท่าที่ผมเข้าใจนะ ประมาณว่ามัน ออกตระเวนละแวกนั้นเพื่อดักจับรถแต่งที่แต่งแรงๆอะ พอเห็นปุ๊ปเสร็จกูล่ะ แล้วต้องการจับเพื่อเรียกเงินไม่ก็เร่งทำผลงานให้ตัวเอง

7. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ผลเกลียดตำรวจครับ (บางคน)

8. ** R^B^A -- 3^1 **

** R^B^A -- 3^1 ** New Member Member

192
    6
    0
    เลวมากไอพวกนี้ ไม่หมดสิ้น น่าถ่ายคลิปไว้แล้วออกประจานมันไปเลย

9. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ปล้นกันชัดๆ

10. nongpook

nongpook New Member Member

56
    0
    0
    เรื่องจริงเลยครับ โครกคราม สุดจริงๆๆ ผมโดนมากับตัวแล้วครับ แต่บางคนก็ดีน่ะครับ แต่ไอ้ที่โดนกับตัวนี้ ลักษณะคล้ายๆๆกัน เลย

เรื่องจริงคือว่าไม่มีสิทธ ขับรถมาปาดหน้าจับแบบนี้ ต้องตั้งด่านหรือเราไปป้นไปฆ่าคนอื่น

นิสัยแย่มากครับ สน นี้ แต่เรื่องของผมผ่านมานานแล้ว ไม่อยากกับไปคิด คิดแล้ว แม่งแค้น

ผู้รักษากฎหมายใช้กฎหมายที่ตัวเองดูแลมาหาประโยชน์ หารายได้ แม่งพูดง่ายๆๆ ถ้ามันจะจับ ถึงเราไม่ผิดมันก็หาเรื่องจนได้แหล่ะครับ

ถ้าเจอแบบนี้ถ่ายคลิปประจาณมันเลย ไอ้พวกเ ล ว ส่วนตำรวจดีดีมีเยอะครับ อย่างว่า ปลาเน่า 1 ตัว ตายกันทั้งโคกคาม

11. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    หิวอีกละหรอ เหอๆๆๆ

12. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    เมื่อไหร่ พวกตร.เหี้ยๆนี่แม่งจะหมดประเทศสักทีวะเนี่ย แม่งขอให้แม่งโดนย้ายไป 3 จ. ภาคใต้ดูดิแม่งจะหาแดกยังไง

13. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    โจร ชัด ๆๆๆ

14. Tom EG

Tom EG New Member Member

1,000
    3
    0
    .................สุดบรรยาย

15. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    ดีนะ ผมรีบกลับก่อน . . .

ไม่งั้นคงโดนไปด้วย

16. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    ขอให้มันเจอของจริงเข้าสักวัน

17. ฝั่งหนึ่งก็เหนื่อยอยู่กับม๊อบ อีกฝั่งก็หาแดกแบบง่ายๆ

18. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    สน.ห่านี่แม่งเกลียดรถซิ่งสุดๆ

19. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ไม่เกลียดได้ไง ทั้งรถยนต์ ทั้งมอไซด์

เวลาเดียวกันวิ่งกัน 2-3 ที่ งงแดกไม่รู้จะไปจับที่ไหนก่อน

แต่ลองคิดเล่นๆอีกแง่นึงนะครับ

รถเราผิดจริง ดัดแปลงจริง

ตำรวจก็ทำหน้าที่ของเขา ถึงแม้จะไม่ดีมากนักก็เหอะ

ขณะทีเราขอให้เขาช่วย

เขาก็คงคิดในใจ มืงช่วยกูหน่อย อยากจบตรงนี้ เหมือนกัน

ถ้า พี่ตำรวจไม่ช่วยเรา เราก็ต้องเสียค่าปรับ 2000 อยู่ดี

ผมว่ามันก็เป็นสิ่งหนึ่งที่อยู่คู่กับสังคมไทยมานานแล้วนะ

มันอาจไม่ดีในทางศีลธรรม แต่ผมว่ามันก็แฟร์ดี

20. Benz za

Benz za New Member VIP

23
    1
    0
  21. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    1000บาท แทนที่จะเอาไว้เติมน้ำมันให้ลูกรัก กลับต้องเสียให้กับเรื่องไม่เป็นเรื่อง ถ้าโดนที่ด่านจะไม่แปลกใจเลย

22. fin

fin New Member Member

1
    0
    0
    เซ็งแทนเลยเงินเดือนเพิ่งออก

23. เดี่ยวนี้มีพวกแบบนี้เยอะจริงๆ.........
    ขอบคุณที่นำมาเล่าสู่กันฟังครับ
    ตจว.จะมีมั๊ยน๊า??
    ต่อไปต้องระวังๆตัวหน่อยแล้ว

24. yousakorn

yousakorn New Member Member

190
    3
    0
    แม่งระยำ

25. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    อย่าขัดขืนขณะเหี้ยจะปฏิบัติหน้าที่

26. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    ส.... เหี้ยนี้ประจำ เมื่อเสาร์ที่แล้ว แม่งบังคับให้น้องผมจอดเลย และที่สำคัญ แม่งเสือกเอาปืนจอที่รถน้องผมอีก น้องผมโทรหาผมตัวสั่นเลย และพอมาคุยกะพวกมัน บอกหน้าตาเฉืย ว่าไม่มีการใช้ปืนใดๆ ทั้งสิ้น สันดารสัตว์ จริงๆ แม่ง (ใครใช้รถเส้นนั้น ระวังๆกันหน่อยนะครับ แถวๆ แม็ค อะครับ) อันตรายพวกเ.ี้.ยนี้เค้าจับจ้องอยู่

27. nick.poo

nick.poo New Member Member

56
    1
    0
    ทำไมคะ ขาดวิตามิน M แน่ๆเลย ถือว่าช่วยกันไป คนไทยด้วยกัน หุๆ วีโก้สีดำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

28. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    แบบนี้เค้าเรียกโจรนะ

29. AZUESHii

AZUESHii New Member Privilege

145
    5
    0
    เค้าเลือกปฏิบัติรึป่าวคับ

ม๊อบมันผิดก็ไม่ไปจับ

ทีตรู จับเอาๆ

ถ้าไปจับม๊อบก่อน ผมก็จะยอมโดนจับแต่โดยดี...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้