silvia s13กับ213sx

การสนทนาใน '200SX & Silvia' เริ่มโดย undertaker20, 7 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. undertaker20

undertaker20 New Member Member

5
    0
    0
    คือผมอยากทราบว่าs13ไนไทนนี่ยังพอหาเดิมๆได้รึเปล่าละก็ที่แต่งแล้วนี่ยังมีเหลืออยู่รึเปล่าอ่าคับ ละก็ถ้าเกิดว่าหาไม่ได้นี่เลยยคิดว่าจะเอา200sxมาแปลงหน้า13ไส่นี่เบ็ดเสร็จตั้งแต่ค่าหัว13ถึงแปลงเส็ดนี่ประมานกี่บาทครับ
    ขอบคุรครับ

2. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    ลองตั้งสติก่อนดีกว่าคับว่าจะเอาอะไรถ้าจะเอา s13 ก้อลองหาดูดี ๆ ก่อนคับมีทั้งแบบแต่งมากแต่งน้อย แต่ถ้าเดิม ๆ เลยส่วนตัวผมก้อยังพอเห็นบ้างแต่หายากคับ......ราคาซื้อขายก้ออยู่ที่ความพอใจคับ

แต่ถ้าจะเอา 200 แปลงหน้า s13 เพราะใจรักงบประมาณไม่แพงหรอกคับ เพราะหน้า s13 คนถอดทิ้งกันเพียบคับ

3. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

266
    12
    0
    เคยเจอ เดิมสนิท คันนึง แถวบางโพ

เดิมมากๆครับ ลุงคนขับคงสัก 80 ได้ครับ

น่าจะซื้อมาตั้งนานมากแล้ว

เห็นแล้วน้ำลายไหลเลยครับ

แต่ไม่กล้าเข้าไปถามว่า ขายมั้ย??

4. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    แถวเส้นอ่อนนุชก้อมีคันนึงพี่โอ๊ตสีเทาวิ่งประจำแหละ เดิมสนิททั้งคันแหละ :)

5. SkyLinEZaa

SkyLinEZaa New Member Member

12
    0
    0
    มีสีดำอยู่อีกคันนะคับ... อยุ่แถวๆบางกะปิ.. เป็นรถพี่ของเพื่อนผมน่ะ เห็นเมื่อประมาณ 2-3 ปีที่แล้วบอกจะขายอยู่

ตัวถัง Q's นะคับเครื่อง CA18DE เกียร์ออโต้ แต่ไม่ได้คุยกันมานานแล้วเหมือนกันไม่รู้ยังจะขายอยู่ป่าว

แต่ลองไปขับมาแล้วรู้สึกถึงความสบายยย อย่างมากมายคับ... ทำไมรถตูไม่เห็นขับสบายๆงั้นมั่ง... เห้ออ

6. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    อยากรู้ด้วยครับว่าหน้าสิบสามราคาเท่าไหร่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้