ถามเรื่องเพลา B16 ทั้งเทคเล็กเทคใหญ่ มาตอบกันหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย AKANEMACHI, 6 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AKANEMACHI

AKANEMACHI New Member Member

48
    0
    0
    ถามเรื่องเพลา B16 ทั้งเทคเล็กเทคใหญ่ พอดีเพลาท่อนกลางที่ติดกับเครื่อง ครับตรงแป้นมันจะมี บู๊ชน็อตยึดกับเสื้อ 3ตัวอ่ะครับ ดูจากในรูปมันจะมีบู๊ชยางอยู่ข้างในครับมันหลวมมาก ที่ไหนมีขายเหรอครับ หรือว่าต้องเปลี่ยนท่อนกลางไปเลยครับ
    เกียร์ธรรมดา เวลาเลียวนี่สั่นมากๆครับสะท้านขึ้นมาคอนโซลเลย มันหลวมครับใช้มือดึงบู๊ชออกจากเพลายังได้เลย จะหาซื้อ่ะไหล่ได้ที่ไหนครับมีขายมั้ย เอาของautoมาใส่ได้มั้ยครับเอามาแต่บู๊ชใส่แป้นของเกียร์ธรรมดา อันเดิมหรือว่าเอามาทั้งเพลากลางได้เลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มีนาคม 2009
  2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    เพลาฝากท่อนกลางหาค่อนข้างยากครับ
    เทคเล็กเทคใหญ่จะไม่เหมือนกันครับ
    ส่วนราคาก็เอาเรื่องเหมือนกัน

3. AKANEMACHI

48
    0
    0
    หาซื้อแต่บู๊ชได้มั้ยครับ

4. AKANEMACHI

48
    0
    0
    ไม่มีใครมาตอบเลย

5. AKANEMACHI

48
    0
    0
    uppp

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้