หลังคาแบบนี้ยังมีขายอยู่รึป่าวครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย romkloa, 6 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    หลังคาแบบนี้ยังมีขายอยู่รึป่าวครับ หาซื้อหรือสั่งทำได้ที่ไหน ใครรู้รบกวนชี้เป้าด้วยครับ (ขออภัยและขออนุญาตท่านเจ้าของรูปด้วยครับ) ขอบคุณครับ :)

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    คุณ ตุ๊ก .. งานเข้า ...

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    อันนี้เค้าน่าจะแปลงเอามั้งครับ

4. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    เจออีกคันแล้ว ใครเห็นมีขายที่ไหนช่วยบอกด้วยครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้