ภาพถ่ายบางส่วนจากงาน PTT ROTAX MOJO MAX CHALLEGE 2009 _สนาม 1พีระเซอร์กิต

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย veeravich, 9 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    สภาพอากาศเดาไม่ถูกเลยครับ เดี๋ยวแดดจัด เดี๋ยวฝนตก แต่ทุกคนไปด้วยใจจริงๆ ครับ

นี่ก็เป็นภาพบรรยากาศโดยรวมนะครับ

ห่างกล้องห่างงานแข่งมานาน ถ้าภาพไม่ถูกใจต้องขออภัยด้วยนะครับ

สตาร์ทกันแน่นแทร็ค

เตรียมตัวก่อนแข่ง

มีเด็กมาให้กำลังใจด้วย

2. veeravich

300
    5
    0
    หน้าพิท

รถใครบ้างเนี่ย

จารย์จะ77 โชว์เซ็กส์ อิอิอิ

ตกลงอะไรกัน

ก่อนแข่งยังสดยังร่าเริงอยู่

จารย์เจ๋งวิ่งวุ่นน่าดู

พี่โป้งก็ช่วยๆๆๆๆ แบบว่าชอบน่ะ

3. veeravich

300
    5
    0
    รูปใหญ่เน๊อะ ต้องขออภัยนะครับเพาระเอามาจากเวปที่ฝากไฟล์

อันนี้ไม่รู้จะแซวอะไร...ไม่กล้าแซวดีกว่า ผู้ใหญ่เค้าคุยกัน อิอิอิอิ

กว้างๆ

พี่ไก่อยุ่ใกล้ผู้หญิงแล้วหมั่นเขี้ยวป่าว อิอิอิอิ

ชุดแข่งทรงหลุดตรูด

เฮียชัยโชว์แขนก่อนที่พี่เสือจะโชว์รอยสัก...รึเปล่า

สาวหนุ่ม และ หนุ่มสาว

4. veeravich

300
    5
    0
    เข้าบรรยากาศการแข่งขันกันก่อนดีกว่าเน๊อะเดี๋ยวค่อยแซวต่อ
    เริ่มจากจุดปล่อยเลย

พี่ปั้นแรงมาก นำแล้วก็ยืดๆๆๆๆๆ

พี่วู๊ดดี้ขนมาจากเชียงใหม่เลยจ้า

คึกคักหน้าดู

รูปนี้เพิ่งเห็นตอนถ่ายเสร็จ...เบอร์ห้าหน้าลอย

เฮียชัยมาแบบเด่นๆ เลยเชียว มีคนบอกว่ารถเฮียชัยขาดเครื่องเสียงอย่างเดียวก็ครบแล้ว 555

หนูป่านจ้า

5. veeravich

300
    5
    0
    รอบชิงฝนตกรถพี่ปั้นมีปัญหา คนที่ขึ้นมานำกลายเป็นคู่นี้เลย พี่เกี๊ยกกับจารย์ยะ

บี้กันเองซะ

น้องพลุจ่อพี่เล็กสามย่านซะแล้ว

อ๋องโดนกดดันเป็นพรวนเลย

FC เบ็น โดนจ้วงวงในซะแล้ว

ช้างมาเดี่ยวๆ เลย

พี่ใหญ่คาร์ท สีสดมาเชียว

6. veeravich

300
    5
    0
    อ่ะจ๊ากกกก...หันหน้าเข้าหากันในโค้งสุดท้าย

อึ๊ดดดดด....ส่ายอย่างแรงแต่เอาอยู่ครับ

หนูป่านก็ซดช้าง(หันหน้าเข้าหากัน) งานนี้น้องได้ประสบการณ์มากมาย อนาคตเราอาจจะได้เห็น FC คนนี้ขึ้นมาแทน FC รุ่นป้าก็ได้นะ

เซอร์วิสรถเสร็จก็มาให้กำลังใจเพื่อนๆ

7. veeravich

300
    5
    0
    ภาพตอนแข่งถ่ายไว้หลายร้อยรูปอ่ะครับ

เป็นว่าไปเอาที่พี่ไก่ดีกว่าเน๊อะ 900 mb อ่ะครับ เตรียมแผ่นเตรียมแฮนด์ดี้ไดร์ฟไปเซฟกันได้เลยจ้า

หรือว่าเจอกระผมที่สนามก็ดูดจากเครื่องได้เลยครับ(ปล.ไม่ต้องเอาไวรัสมาฝากนะจ๊ะ)

ตรงนี้เป็นบรรยากาศรวมๆ ต่อดีกว่าครับ

อ่ะ

อุ้ย...โอ่ว..อ่าว...พี่ใหญ่ ผมไม่ได้แกล้งพี่นะ แต่เป็นการให้เกียรติพี่ด้วยรูปนี้อ่ะ

ภาพนี้พี่ไก่บอกว่าขอเน้นๆ เลยนะน้อง

ยินดีกับ ต้นซิตี้มาเนียร์ เพื่อนๆ มาเชียร์ตรึม

เอ่อ...เค้าเห็นกล้องเค้าเลยหันมาน่ะ...ไม่ได้บอกว่าเค้ามองคนถ่ายนะครับ อย่าเข้าใจผิดผมไม่ได้หล่อขนาดนั้น อิอิอิอิ

นี่ก็อีกคน...เซ็งจริงๆ เลยเชียว....ผมมีคนเดียวในดวงใจมีรูปอยู่ในลายเซ็นต์ ก็พอละครับ...วู้ อิอิอิอิ

8. veeravich

300
    5
    0
    ป๊าบบบบ....หลังจากล่องลอยใน เม้นท์เมื่อกี้ก็มาดูกันต่อดีกว่า 555

ดูเด็กเช็ดรถกันดีกว่า

นี่ไม่ใช่นักบวชนะคับ FC Ben ไง....อิอิอิอิ

สู้ๆ ครับ

แอบถ่าย อิอิ

ขับมาซะไกล ปรบมือครับปรบมือ

ราศีแชมป์จับนะคับเนี่ย

เล็งกับ Ferrari คันโปรด

จ๊ะเอ๋

เขย่งๆๆๆ

ของอยู่ใกล้ๆ แต่ทำไมถอยไปมองห่างจังอ่ะคับพี่

9. veeravich

300
    5
    0
    คึกคักคึกครื้น

มาดนักแข่งรุ่นเดอะ

เตรียม

ช่างภาพสำนักซิตี้มาเนี่ย อิอิอิ

คิดถึงใครอยู่น้า

ทั้งเครียดและเหนื่อยใช่มะคับ

มีสาวๆ ถ่ายรูปซะด้วย อิอิอิอิ

10. veeravich

300
    5
    0
    บรรยากาศช่วงรอรับรางวัล

อาจารย์ใหญ่กับลูกศิษย์

มาเป็นครอบครัว

โตขึ้นแข่งรุ่นไรดีครับ

อุ้ยยย....จารย์ยะ...กับญิ๋ง

รอโพเดี้ยม

สองพี่น้องตระกูลแรง

11. veeravich

300
    5
    0
    อ่ะ..ภาพรับรางวัลละ

12. veeravich

300
    5
    0
    ปิดท้ายกันด้วยความสนุกสนานของชาว MSL นอกสถานที่..เอ้า...เฮ

ขอบอกว่าพี่ๆ ทีมเซอร์วิสทำงานกันหนักมาก..ทำตัวน่ารักอย่างงี้ต้องซื้อขนมเข้าไปฝากหน่อยแล้ววว

ปิดท้ายนี้ก็ต้องขอขอบคุณที่ทำให้ผมมีโอกาสได้เปิดหูเปิดตาสำหรับการชมการแข่งขันโกคาร์ทมากยิ่งขึ้น

ภาพที่ถ่ายเจตนาคือความบันเทิง...คำที่บรรยายคือความสนุกสนาน ถ้าพี่ๆ ท่านใดไม่ชอบตรงไหนต้องขอโทษด้วยครับและกรุณาแจ้งด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

13. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    ขอบคุณทีมงาน MSL ทุกคนเลยนะครับ ทำงานกันหนักมากเพื่อพวกเรา

ขอบคุณช่างภาพ นายตู่ ด้วยนะครับ

และสุดท้าย
    ต้องขออภัยกับพี่เต้ย นพ ที่ผมชนเข้าไปนะครับ
    รวมถึงท่านอื่นๆ ด้วย (โดยไม่รู้ตัว) ครับ

14. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ขอบคุณมากคับพี่ตู่ เด๋วรูป ผมไปขอที่พี่ไก่ หรือถ้าเจอที่สนามจะเอา notebook ไป save นะพี่

เด๋วมารอดูกล้องของทีมผมบ้างนะคับ

ขอบคุณพี่ไก่ ทีมงานช่างทุกท่าน ที่เหนื่อยและทำให้มีงานนี้คับ

ขอบคุณพี่ ๆ เพื่อนๆ น้องๆทุกคน ขับสนุกมากคับ

และท้ายสุด ขออภัยหากกระทบกระทั่ง หรือเบียด หรืออะไรก็ตามนะคับ ท้ายสุดนอกสนามเราคือเพื่อน ขอบคุณคับ

15. Driving machine

Driving machine New Member Member

23
    1
    0
    ขอบคุณทุกๆๆท่านเช่นกันครับ

รูปสวยๆๆๆรอชมๆๆๆ คริคริ

ขอ copy ด้วยได้เปล่านายตู่ ๆๆๆๆๆ

สนามหน้าพบกันใหม่ อิอิ ^^

16. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    รูปสวยครับ ตู่

ยินดีกับ ผู้ชนะด้วยครับ

สนุกมากครับ

เดี๋ยว ทำรถไปแข่งกับ พี่ๆน้องๆ ใหม่ครับ

17. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
    รูปสวยๆๆ

18. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    รูป เฮียใหญ่ กับน้องพริตตี้ ....... มีมือน้องมาโอบเอว เฮียใหญ่ ด้วย

สุดยอดครับเฮีย !!!!

19. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ฝีมือถ่ายรูปของนายตู่นี่ไม่เบาเหมือนกันนะ

ป.ล. น้องคนที่มัดผมนี่น่ารักมากๆ เลย ...

20. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอบคุณมากครับ.......ขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกท่าน...

รูปสวย คนถ่ายรูปก็หล่อ.....อิอิ

21. veeravich

300
    5
    0
    อิอิอิอิอิ

ว่าแต่ผ้าขนหนูพี่ยังอยู่ในรถผมเลยนะคับ

วันนี้จะได้เจอกันมั๊ยน๊า อิอิอิอิอิ

22. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    บ้า....ตัวเอง ....อย่ามาโพสท์ สิ...:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

23. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    น้องตู่คับ กับ น้องแพท เล่นเฮียไม่กล้าเปิดเวปต่อหน้า"อาร์ทตัวแม่"เรย

24. veeravich

300
    5
    0
    ขอบคุณที่ชอบนะค๊าบ [​IMG][​IMG][​IMG]

ก็พี่โป้งอ่ะ ไม่ยอมเอาไปซะที...ละเลยนะเนี่ย [​IMG][​IMG][​IMG]

อ้าว...เป็นงั้นเลยเหรอครับพี่ใหญ่ โหยยย....ขอโทษมากมายครับพี่ [​IMG][​IMG][​IMG]

ไม่เปิดเวปอย่างงี้สงสัยเน็ตมีปัญหาใช่ม๊าให้ผมช่วยอัดภาพนั้นขยายให้มะพี่ [​IMG][​IMG][​IMG]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้