พี่ครับ เทอร์โบ รุ่นนี้ รุ่นอะไรครับ (มีรูป)

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย ทองประเสริฐ ดีสวัสดิ์, 5 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    รุ่นไหนอ่ะครับ ขายให้เหม ตามสภาพ 1000 บาท ครับมีโข่งหลังด้วยครับกั้นห้องแล้วด้วย
    084-1445747

1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up

ผมว่าน่าจะเป็น RB25 นะครับ รูปมันมืดไปหน่อยครับ......

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

2. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    รูปมืดไปตาตั้ม ขอสว่างๆ อิอิ

3. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    ผมก้อว่าน่าจะ RB นะพี่ตั้ม

4. OHO

1,619
    10
    0
    ผมก้อว่าน่าจะ RB นะพี่ตั้ม

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

ช่วยอัพครับ...

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

6. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    เจ้าของกระทู้ฝากมา คับ ปิดการขาย ขายเป็นที่เรียบร้อยแล้วค๊าบ บ บผม ซื้อเอง

7. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up..

เอาไปใส่รถอะไรครับพี่...

+++

8. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    คันในรูปเลยพี่ อิอิ

< < < < < < < < < < <

9. OHO

1,619
    10
    0
    จัดไปเลยฮอลลี่จาแรงแล้ว อิอิ

10. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

อื่ม....ระวังใบหลังหายนะครับ....อย่าหนักจนเกิดไป....15 ปอนด์กำลังดีครับ....(แต่รับประกันเล็กสั้น...แต่ดันปวดครับ) ผมก็สาวก RB มาก่อนครับ โดนไป 3 ลูกครับ

+++

11. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    กำๆ ๕๕๕+ 3ลูกเลย คิคิ สงสัยแรงเพลินเลยนะพี่

ผมวิ่งขำๆส่งหมูๆ อิอิ

12. OHO

1,619
    10
    0
    หุหุ 3 ลูกเลยหรอครับ

13. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    สาวก RB25 มาก่อนครับ....เล็กสั้นดันปวดครับ....ตอนนี้ลองขยับมาเล่นไซด์ใหญ่ ๆ ดูครับ....

++++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้