เสียง B16A ดัง 3000 รอบ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Kupee, 20 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kupee

Kupee New Member Member

118
    0
    0
    เสียง B16A ขอเพื่อนๆดังมากไหม คือไม่รู้ว่าของผมดังมากไหม เสียงเครื่องคับ พอ 3000 รอบก็เริ่มเสียงดัง เลยอยากรู้ว่าเครื่อง ทุกคนดังเริ่มต้นเหมือนกัน หรือป่าว หรือ อาการเครื่องหลวม ป่าว ถ้าเครื่องหลวม ต้องทำไง เปลืยนไรมังคับ ถ้าโอเว่อร์ฮอล ไม่รู้คิดมากไปป่าวคับ ช่วยทีคับ

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ของผมดังตั้งแต่สตาร์ทเครื่องแล้วครับ

3. CRAZY CIVIC

CRAZY CIVIC New Member Member

143
    0
    0
    เหมือนกันเลยครับของผมพักกลางใบเดียวดังลั่นทุ่งเลย ยิ่งเวลาเทคเปิดนะ ดังขี้หูไหลเลยละครับ :D

4. Kupee

Kupee New Member Member

118
    0
    0
  5. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    คิดมากไปมั้งครับ

เครื่องชักสั้นก็งี้แหละ ต้องใช้รอบสูง+เสียงดัง

ว่าแต่เสียงดังยังไงเหรอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้