คิ้วฝากระโปรงหน้าของ RT100 ใส่กับ RT104 ได้ไหม ใครก็ได้ช่วยบอกทีจ้า

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย ModerN, 2 พฤศจิกายน 2009

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. ModerN

ModerN New Member Member

16
    0
    0
    ตอบทีจ้า

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ถ้าเป็นรุ่นหน้าเบนซ์เหมือนกันก็น่าจะได้นะครับ แค่อาจจะบางหรือหนากว่าแค่นั้นเอง ส่วนสเกลอย่างอื่นเท่ากัน อย่างเช่น รถผมคิ้วฝากระโปรงหน้าจะใหญ่และหนากว่ารุ่นหน้าเบนซ์คันอื่นๆ ในคลับ คิดว่าน่าจะเป็นเพราะคนละสเปคกัน แต่ถ้าเอาของหน้ายักษ์มาใส่ไม่ได้แน่ ๆ เพราะมันเว้าไม่เหมือนกันครับ

ปล. มีรูปประกอบให้ดูเปรียบเทียบระหว่างรูป 1 กับรูป 2 คิ้วหน้ายักษ์ กับหน้าเบนซ์ครับ ทรงไม่เหมือนกัน แต่ว่ารูป 2 กับรูป 3 ถึงจะเป็นรุ่นหน้าเบนซ์เหมือนกัน แต่ขนาดความหนาของคิ้วก็ไม่เท่ากันได้อีก แต่ใส่ด้วยกันได้ครับ :D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 พฤศจิกายน 2009
  3. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    เท้ดีคับ

สวยๆ

4. ModerN

ModerN New Member Member

16
    0
    0
    ขอขอบคุณ ท่านกอล์ฟ เป็นอย่างยิ่งเลยจ้า
    กับความรู้และรูปภาพ

ปล. รถสวยและเท่ห์ มากๆ จ้า

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้