รบกวนผู้รู้เรื่องลิ้นปีกผีเสื้อของ HONDA ทีคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย BasSIamU, 12 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BasSIamU

BasSIamU New Member Member

2
    0
    1
    ้CIVIC FD ตัว 1.8 เอาลิ้นของตัว 2.0 มาใส่ได้มั้ยคับ หรือมีตัวไหนใส่ได้บ้างคับ
    หรือเอามาแปลงใส่ได้มั้ยคับ

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ผมไม่มีความรู้เรื่อง Honda หรอก

แต่ผมว่ามันต้องทำได้อยู่แล้ว

3. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    ใส่ได้ครับ แต่จะมีของหรอ??? เครื่อง FD 2.0L แพงเหมือนกันนะ และระบบมันเป็น Drive by wire หมดแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้