เจอตัวแล้ว..P11 พล 8801

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย yuty, 21 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    นึกว่าใครที่ไหนที่แท้คือ น้องโอ๋ เป็นแฟนเพื่อนผมเอง

ทีแรกผมไม่ได้สนในกระทู้นี้เท่าไหร่แต่เห็นคนเม้นท์เยอะ

ก็เลยเปิดดูประกอบกับรูปที่เจ้าตูนถ่ายมาเลยถึงบางอ้อเลย

ใครอยากเห็นตัวจริงลองหาในกูเกิล ชื่อ โอ๋ นภาพร น้องเขาเป็นนัก

แสดงด้วย

ปิดกระทู้ได้หรือยังพ่อเสือสาวทั้งหลาย....อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 มกราคม 2009
  2. YAKUDA

YAKUDA New Member Member

75
    0
    0
    :eek: จริงหรอครับ เป็นสมาชิกป่าวครับ น่ารักนะครับ :D

3. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    โหพี่ ยุทธ ปิดประเด็นไปเลย 555

4. sia87

sia87 New Member Member

52
    0
    0
    ว้าว เซ็กซี่ แฮะ

5. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    จ๊ากกกก หุ หุ ... เกินคำบรรยาย :D

6. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    เกินคำบรรยายจิงๆ แบบนี้เจอนะ ผมชนแน่ :D:D:D:D

7. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    โอ้ว แม่ เจ้า พี่ ยุทธ จิง ปะ เนีย โห มี เจ้า ของ แล้ว ด้วย 555+

เสีย ด๊าย เสีย ดาย แถม เป็น นาง แบบ อีก

โอ้ว ไม่ น๊ะ นะ น๊ะ นะ 555+

8. DEK_PR

DEK_PR New Member Member

82
    0
    0
    อำ อ่ะป่าว พี่ยุทธ

9. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ไม่ได้อำเรื่องจริง....แล้วคนที่ตูนเห็นใช่คนนี้ป่าวหละ

ล่าสุดน้องเค้าเป็นพิธีกรเคเบิ้ลดาวเทียม อ๊อฟฟิศอยู่ที่ไอทีแสคว

ก็เลยเจอแถวนั้นบ่อยใช่ปะ

10. buzz_ae

buzz_ae New Member Member

380
    67
    0
    ขอเข้ามายืนยันให้อีกคนครับ เป็นตามที่พี่ยุดบอกครับ
    ผมเจอบ่อยแล้วเลยเฉย ๆ น่ะครับ แฟน ๆ ของคนที่ออฟฟิศนี้
    ก็ประมาณนี้ทั้งนั้นครับ แหะ แหะ..ยืนยันข้ามคลับครับ

11. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    โห่วววววว.............................เซ็งเลย

12. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ขอเข้ามายืนยันให้อีกคนครับ เป็นตามที่พี่ยุดบอกครับ
    ผมเจอบ่อยแล้วเลยเฉย ๆ น่ะครับ แฟน ๆ ของคนที่ออฟฟิศนี้
    ก็ประมาณนี้ทั้งนั้นครับ แหะ แหะ..ยืนยันข้ามคลับครับ

จิงป่าว เด๋วผมจะไปสมัครงานที่ที่ออฟฟิตนี้ด้วย จะได้มีแฟนสวยๆ :mad::mad::mad: :D:D:D

13. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    อิจฉาๆ

14. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พี่ ปอนด์ พี่ อะ เห็น จ๊ะๆ พี่ ฟัน ธง หน่อย พี่ ตูน เห็น รู้ อย่าง เดียว ว่า เด็ด จิงๆ พี่ แบบ เอา ง่ายๆ นาง ฟ้า ขับ รถ อะ

คือ หน้า นี้ เหมาะ มาก สำ หรับ มินิ หรือ พวก A180 หรือ แนวๆ บีทเทิ้ล อะ คือ พรี มี ร่า มัน ดู โหด ร้าย ไป อะ คือ มัน ยิ่ง ใหญ่ อะ ครับ

555++

พี่ วิน ตูนรู้ นะ คิด อะ ไร

ตูน ว่า ... ระ ดับ พี่ วิน แค่ นี้ จิ๊บๆ ปะ

15. tOon`

2,324
    43
    48
    วัน นี้ เจอะ อีก และ

16. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    เพิ่งเข้ามาก็ เซ็งเลย จบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้