รุป MeetinG ครั้ง ที่ 6 คร๊าฟ ฟ ฟ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย earthbkk, 1 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. earthbkk

earthbkk New Member Member

93
    2
    0
    อ่าๆๆ ๆ มิ้ตติ้งครั้ง นี้ เรา มี นักอุดมการณ์ 1คนด้วยครับ มองการไกลมาก คือลูกพี่จุ้น นั่น เองง 55 (วันนี้เราได้เหยียบ ใต้สะพานพระราม 8 เเล้ว) ส่วนถัดมา หล่อจิงนะ สะหยาย ผมเต็มที่ อิอิ

2. earthbkk

93
    2
    0
    มาดู กันต่อๆๆ ๆ

คันแรก รถพี่จุ้นค้าฟ
    คัน 2 รถ เจ้าเก่ง

3. earthbkk

93
    2
    0
    ต่อ อีกก

คันต่อมา น้องเบิร์ด เพิ่ง เปน สมาชิกเมื่อวาน คับ (เขียวได้ใจ)

ต่อมาอีก ก็ รถ น้อง บีม ฮะ เต็มๆเลยคันนี้

4. earthbkk

93
    2
    0
    ต่อ เรื่อยๆ

ต่อ มา รถของ น้อง เเตม คับบ เจ้าบีม ลากมันมา 55

ต่อมา สุดท้ายก็คือ รถผมเอง เอิ๊ต คับ อิอิ

5. earthbkk

93
    2
    0
    อ่า ต่อ มา ก็เปน รถกบฎ โซนิก แดง นะคับ555 ของน้อง ช้างเรา ถึงเเม้ รถจะไม่ใช่ click แต่หัวใจ ยัง click คับพี่น้อง หุหุ (ดูท่า กะลัง ขูดหวย อยุ่เเน่เลย) ง๊ากก

โซนิกข้างหลังเปนเพื่อน ของน้องเบิด คลับโซ คับ โดนเจ้าช้างลากมาด้วย โช๊คเด่น คับ

มาที่รุปสุดท้ายย ข้างบนซ้าย โอ เบิร์ด พี่จุ้นน พี่อาทท
    ข้างล่างซ้าย แตม บีม เก่ง เอิ๊ต ละก็ ช้างงงงง ง ง คับ

6. earthbkk

93
    2
    0
    หิวว ว ว วว ว เเล้วว ว

มาถึง ช่วงเวลา ที่ รอคอย คับบ หิว มาก เลย มากิน มู๋กะทะ ร้านริมน้ำ คับ อยุ่ใต้สะพานพระปิ่นเกล้า

แหมๆๆ ตาจุ้นยิ้มซะ

สปอนเซอร์ของเรา ลีโอ เท่านั้น อิอิ

7. earthbkk

93
    2
    0
    บรรยากาศภายในร้าน คับบบ

ง่า า า

8. earthbkk

93
    2
    0
    กินเสดเเล้ว ก็ มาถ่าย กันต่อ

9. earthbkk

93
    2
    0
    ต่อๆๆ

อ่าาา ยาว ไปๆๆ ~~~~

สุดท้ายละคับบ ขอบคุนกล้อง Fuji FinePix F445 นะคับ ฝีมือผมห่วย555

ขอบคุน ทุกๆๆ คนที่มามิตติ้งคับบ คนที่ไม่ได้มา คราวหลังอย่าพลาดนะคับ ตั้งใจจะ จัดทริปกันเเล้ว อิอิ

คลับเราคนน้อยๆ แต่ขอให้อยุ่กัน นานๆ นะคับ อบอุ่นดีคับ อิอิ

ปล.สมาชิกคนใดที่ไม่ได้มามิ๊ตติ้งเลย มาเถอะนะคับเพื่อคลับเรา รึจะ มอบปัจจัย เปนสปอนเซฮร์ ของคลับก็ได้นะคับอิอิ คนที่ อยุ่บ้านไกล กทม. วันไหนเเวะมา ที่กทม. เชิญ นะคับ เราจะจักมิตติ้งกัน อีกเพื่อ ทุกคน คับ

10. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ขอบคุณทุกคนครับที่มา รถผมไม่ได้ล้างเลย เงา สู้เจ้าเอิ๊ตไม่ได้ Meeting ครั้งหน้าอาจจะได้เห็นรถของผมในรูปลักใหม่ครับ ( ถ้าไม่เอาตังไปทำ EK หมดนะ อิอิ )

11. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ซัดรถจากบางแสนมาเหยียบ100-145มาตลอดทาง เพื่อจามางานนี้เลย

เมื่อยตีนค่อดๆ

12. CandyMan_25th

CandyMan_25th New Member Member

25
    0
    0
    ผมมาจากเชียงใหม่เพื่อมางานนี้โดยเฉพาะครับ...ยังไงคราวหน้าขอให้พี่ๆน้องๆที่อยู่ใกล้มากันเยอะๆ
    นะคร๊าบบบบบบบ....และบ้านน้อยหลังนี้ก็ยังอบอุ่นเหมือนเดิม...ขอให้พี่ๆน้องๆอยู่กันนานๆนะครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ

13. beambo2jz

beambo2jz New Member Member

48
    0
    0
    ครับ พี่ๆ

ผมอยากออกทริปครับ

ประทับใจคลับนี้มากครับ

ขอบคุณครับสำหรับมิตติ้งนี้ครับ

14. beambo2jz

beambo2jz New Member Member

48
    0
    0
    ครับ พี่ๆ

ผมอยากออกทริปครับ

ประทับใจคลับนี้มากครับ

ขอบคุณครับสำหรับมิตติ้งนี้ครับ

15. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    กินกัน หน้าแดง หน้าดำ เลย วุ้ย

16. juntcivic

1,549
    34
    0
    ยินดีครับ คนน้อยๆรักกันดี ให้ความรักกันจนทั่วถึงหมดทุกคน โดยเฉพาะเจ้าเอิ๊ต มาครั้งนี่หล่อขาวอวบ กว่าเดิม น่าเล่นมั๊กๆ 5555 :D

ความแรงขอเป็นที่ 2 เรื่องกินต้องที่ 1 เท่านั้น :D

17. bird501501

bird501501 New Member Member

19
    0
    0
    เรารักน้อยรักความสงบ

555555+

18. pep

916
    1
    0
    คิดไรอยุ่เนี่ย

19. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เหอๆ เสียดายจริงๆไม่ได้ไปแจม

แต่ในรูปก็ถ่ายติดผมด้วยนะครับ

View attachment 1251550

เผอิญจริงๆเลย วันนั้นไปซ้อมดับเพลิงพอดีเลย

20. earthbkk

93
    2
    0
    ููููููููู^^^^

ผม ก็ เหน ตำหมากก เหมือน กันครับ ยัง คิดๆๆ อยุ่ ติ๊ก เกอร์ ตำหมาก มัน คุ้นๆ

แล้ว ทำไมไม่เข้า มา ทักละคับบ อิอิ

21. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ตอนนั้นไม่ทันได้สังเกตุครับ พึ่งจะมาเห็นในรูปนี่แหละ

22. juntcivic

1,549
    34
    0
    วันหลังเข้ามาทักเลยนะครับ จิงๆกะจะถ่ายรูปตรงนั้นเลยครับ แต่เห็นเขาจะมาทำอะไรกันแถวๆตรงที่ผมจอดรถ เลยเกรงใจเลยย้ายที่ถ่ายครับ

23. pep

916
    1
    0
    ผมก็ว่าอยุ่มันคุ้นๆๆๆ ไม่รุ้ใครชอบตำ55+

24. CRAZY CIVIC

CRAZY CIVIC New Member Member

143
    0
    0
    รถสวยทุกคันเลยครับ

25. pep

916
    1
    0
    ไม่มีคำบรรยายใดๆ ดูจากรูปก็น่าจะรู้ว่าแจ่ม......

26. pep

916
    1
    0
    ยาวไปคับ

27. pep

916
    1
    0
    ยามค่ำคืนคับ

28. pep

916
    1
    0
    หล่อไหมคับ

29. pep

916
    1
    0
    พักสายตาด้วยรูปสบายๆ

แเอบถ่ายตามสไตล์เจ้าช้าง

30. earthbkk

93
    2
    0
    สวยงามมากมาย คับบ รุปๆๆ ทั้งหมด

คราวหน้า ไป กันเยอะๆ นะครับ เพื่อ บ้าน หลังน้อยๆ ของเรา จะได้ อบอุ่น กันมากขึ้น

อ่า อย่า ลืม มากัน ให้ได้นะครับบ ทางเราจะได้ มีกิจกรรม เพิ่ม ขึ้นเรื่อยๆๆ เพื่อ ชาวสมาชิก ทุกท่าน คับบบ

We R CLick CluB BY RCWEB~~~~

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้