****ส่งใจช่วยเชียร์ พี่ๆเราหน่อยคร้าบบบบ*****

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย OATH, 14 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    ขอให้พี่โต้งเเละพี่อ๊อด สนุกกับการแข่งขัน รวมทั้งเดินทางปลอดภัยครับผม คืนนี้เจอกัน ครับ ถ้าพี่ๆยังไม่นอน :D:D:D

2. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    สู้ๆครับพี่ ขอให้สนุกสนาน และปลอดภัยทั้งคนและรถนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ แล้วก้อขอให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่เเดินทางไปเชียร์เดินทางปลอดภัยนะครับ

3. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    อัพๆๆ สู้ๆก้าบบบบบบ fighting............

4. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    เป็นกำลังใจให้นักแข่ง ด้วยนะครับ

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอให้นักแข่งทั้งสองท่านขับแข่งด้วยความปลอดภัย
    และนำพาความเป็นแชมป์ประจำปีมาสู่คลับของพี่ๆน้องๆ
    ด้วยคับ ขอเป็นกำลังใจให้.....:D

ส่วนผมคงไม่ได้ไปเชียร์ถึงขอบสนาม(ติดแข่งคาร์ท)คับ.....:D

6. taywa

taywa New Member Privilege

1,241
    1
    0
    สรุปความคืบหน้า......เมื่อวานน้อโมโม่และพี่โต้งและนู๋เดือนและน้องโก๊ะและผมไปทานข้าวที่...มุมอร่อย...ก็อร่อยสมชื่อนะ....จากนั้นก็แยกกันกลับ...มาวันนี้พี่อ็อดพี่หมู+น้องโก๊ะ+บุ้งบิ้งและน้องสาว...มาที่ร้านผมก็อร่อยไปบ้างและเมาบ้าง...อ๋อ...โยตามมาแบบ งงๆว่ามากะใคร...สรุปว่ามาคนเดียว555....555 จากนั้นก็ดิ่งตรงไปที่นาคูรีสอร์ทเพื่อไปเมากันเหมือนเดิม...บรรยากาศก็ดีอากศเย็นมาก...น้องโก๊ะได้ที่ก็หนีไปนอน...จากนั้นโอ็คและน้องสาวก็ตามมา...ก็เมาต่อจากนั้นสาวๆก็เริ่มหนีกันไปนอนตามๆกัน.....ได้เวลาต 4.30 ก็แยกย้ายผมก็กลับมานอนบ้านเหมือนเดิม...ยังห่วงมาโยนอนยังไงหลับไหม...เพราะก่อนนอนเราคุยเรื่องผีๆไว้เยอะมาก.......เอาไว้พรุ่งนีมาเล่าต่อนนะ....อิอิ

7. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

8. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    น่าสนุกดี ขอเป็นกำลังใจให้นักแข่งทุกท่านครับ :welcome:

9. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ทีมงานช่วยรายงานผลการแข่งขันด้วยคับ......กิกิกิ...

10. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    เห็นว่านักแข่ง เมื่อคืนเล่นไปซะตีห้า ฮิฮิฮิ ไงก้อสู้ๆนะครับพี่อ๊อด

11. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    อ่าโดนเสียบในหมด พี่อ๊อดเรา อิอิ เเต่ไม่เปนไร มันส์พะยะค่ะ คราวหน้าเอาใหม่ สงสัยต้องย่นบอร์ดี้ คิ๊กๆ อิอิ

12. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
  13. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    สนุกสุดๆๆๆๆๆ ครับหมุนติ้วๆๆๆๆๆๆๆๆ

อิอิ
    ไม่รอแล้นครับ พรี่ประธานมาซะ ตี 2 :eek:

คนปลอดภัย.......... รถเสียหายนิดหน่อยครับ.......
    รถแข่งถึงบ้านได้ครับ.......

ขอบคุณคร๊าบบบบบบบ
    :D

Fighting ใช้กับ Motorsport ไม่ดีมั๊งครับ........
    เป็น Enjoying Circuit ดีกว่ามั๊งครับ.........

อิอิ
    ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบ :D

:rolleyes: โห......... อยากให้พรี่เทพมา Joy ด้วยจัง
    F3 น่าจะสนุกกกกกกกกกกก

:D พรี่วา ลืมเล่าเรื่อง พรี่โกะ กับน้องคนนั้น ครับ..... :D

:D วร้า......... คิดว่าน้ากล้วยจะหนีน้อง Lotus มานะเนี่ย........ :D

ไปขอป่ะป๊า ทำเลยลุงโกระ....... U11 Short Body Frame :D

14. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    คราวหน้านอนรวมดีกั่ว โหยยยยย หลอน สุดๆ

15. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    งานนี้.......พรี่โยเจอมุข....ขึ้นรถตู้พรี่วาเข้าไป.....สนุกมากคร๊าบ...พรี่วาร้านสวยอาหารอร่อย......เออ....ปลาหายครับพรี่อิอิอิ

ไว้ไปกินเบอร์เกอร์นะพรี่วา....................พรี่โกะพรี่อ๊อดพรี่โอ๊ตว่าไง........พรี่หมูพรี่แอ้นท์จะสมัครงานร้านพรี่วามั้ย

16. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0
    :)

มาเป็นกำลังใจมะทันแล้ว

แต่กลับมาปลอดภัย ทั้งคน และ รถ ดีใจด้วยครับ,,,,,,,,,,,,,;)

อืม,,,,,,,,,,,,,

ดูว่างานนี้ หนุกหนาน ครื้นเครง กันมาก

ไว้เจอกันที่พัทยา ครับพี่วา จะเข้าไปนั่งดื่มกะพี่ ธะหน่อย,,,,,,,,,,,,,;)

17. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    มาไม่ทันเหมือนกัน ก็คงกลับมาดดยสวัสดิภาพทุกท่านนะครับ
    แล้วรถพี่โต้งเป็นอะไรเหรอครับ:):)

18. taywa

taywa New Member Privilege

1,241
    1
    0
    ยินดีด้วนะครับพี่ทุคน...เดินทางกลับบ้านโดบปลอดภัย...ว่างๆแวะมาหาน้องวาได้เสมอนะครับ........คราวหน้าแก้ตัวปลา 1 ตัวฟรีครับ..เบอร์เกอร์มาเลยครับ...มีหลากหลาย..........รักนะ..อิอิ....ฝากโยด้วยครวาหน้าผมจะเอารายการ the shock ไปฝากอีกนะ..คราวนี้รวมเรื่องเด็ดๆเลย...จำได้ว่าตอนโยออกมาส่ง...หน้าตาดูแปลกๆ..เหล้าก็ไม่ดื่ม....เราก็ถามแล้วว่านอนได้นะ...โย..บอกโอพี่......แต่ดูหน้าตา...แบบบบ...........เอาไงวะตูวันนี้ 555

19. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    5555+

20. Boong

4,015
    9
    0
    อิอิอิ.....สนุกสุดๆขอบคุณพรี่ๆทุกคนครับ

21. OATH

1,605
    4
    0
    สนามหน้าว่าไงเอ่ยยยยยย

22. odd-u12

odd-u12 New Member Privilege

534
    3
    0
    ......F2 ซิครับเสี่ย.....:D

23. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    แล้วน้องที่ไปด้วยล่ะ ว่าไง......... :D

น่าสนุกเนาะ....... :D

:D ครับพรี่...........

ท่าทาง จะต้องจัดเรื่องตำแหน่งเครื่อง กับคานใหม่ครับพรี่........

พรี่วา อย่าลืมเรื่องน้องๆ ที่ร้าน ให้พรี่โกระ นะครับ........ :D

:cool::cool::cool::cool:

:D:D:D

อย่าพูดเลยครับ........
    ไม่มีประโยชน์.......... :D

พรี่ ประธาน OATH เค้าไม่มีใจหรอกครับ พรี่ odd :D

24. OATH

1,605
    4
    0
    น่าจะไปได้นะครับ สนามหน้าอ่ะ

แต่ F2 เนี่ย เสียว พี่ๆ F5 เค้า อ่ะ คร้าบบบบ

25. Boong

4,015
    9
    0
    พรี่โอ๊ตก็......................เลี่อยเปื่อยนะเรา

26. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ว่าแต่ สนามหน้า หรือสนามไหน ใครอยากให้ไปเหรอครับ :D

27. yy_u12

18,827
    95
    48
    อย่าเพ้อสิครับ พรี่ท่าดีทีเหลว....... :D

ถอกกกกกกกกกกกกก ครับ
    พรี่ประธาน OATH ไม่สงวนท่าทีเลย.......

นั่นสิ....... :D

28. Boong

4,015
    9
    0

:D:D:Dมีปากก็ว่ากันไปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป:D:D:D

29. odd-u12

odd-u12 New Member Privilege

534
    3
    0
    .....F23 มัยหละ มันส์ดีนะ....:D

30. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    สนามหน้าไม่มีวันถึงนะครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้