ขอเป็นเพื่อนกับ Si ด้วนนะครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย JK_Si, 23 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JK_Si

JK_Si New Member Member

196
    1
    0
    แอบเข้ามาหาความรู้อยู่ 1 ปีเต็ม
    วันนี้ขอเป็นสมาชิก Si ด้วนนะครับ

...มีรถได้ 1 ปีแล้ว (ชื้อมือสองมาน่ะ)
    สีดำ เครื่องเดิมๆ กับล้อ 16"
    ใช้ที่สระบุรี-อยุธยา ส่วนใหญ่ (ทำงานแถวนั้นครับ)

ฝากเนื้อ-ฝากตัว กับรุ่นพี่ทุกคนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    :D

(จะใส่รูปอย่างไร ทำไม่เป็นน่ะ :p)

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยินดีครับ ว่างๆก็มามีทติ้งด้วยกันนะครับ
    วิธีใส่รูป มันมี 2 วิธี แต่เอาวิธีที่ง่ายที่สุดแล้วกัน
    เริ่มจากด้านล่าง ช่องใส่ข้อความจะมี ปุ่มกดใช้งานขั้นสูง ก็กดไป แล้วหน้าต่างจะเปลี่ยนไป สังเกตุด้านบนที่เป็น
    เหมือนแถบเครื่องมือนะครับ จะมีสัญลักษณ์เหมือนคลิปหนีบกระดาษ ก็กดเข้าไป จะมีหน้าต่างโผล่ขึ้นมาอันนึง
    จะมีปุ่ม Browser ให้กดเพื่อเลือกหารูปจากเครื่องคอมของเรา ก็เลือกแล้วกด Upload รอสักครู่จะมีไฟล์ภาพเพิ่มขึ้นมาในหน้าต่างนั้น
    เออ เวลาอัพโหลดไฟล์ภาพย่อก่อนนะครับ สัก 300x300 pixel ก็พอจากนั้นปิดหน้าต่างนั้นไป กลับมาหน้าเดิม
    กดที่คลิปอีกที จะมีไฟล์ภาพให้เราเลือกใส่ก็เลือกไป จากนั้นก็จะมีภาพโชว์แล้วครับ ลองทำดูครับ รอชมอยู่นนะครับ :D:D

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ยินดี ต้อนรับครับ

4. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ^^

5. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    ขอต้อนรับครับ

6. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ยินดีงับป๋มๆๆๆๆๆๆ

7. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

8. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    รถดำ+ล้อ16+น้องใหม่

เหมือนกันเลยฮับ! :)

9. mixba

mixba New Member Member

113
    0
    0
    ดีทีได้รู้จักคับ.

10. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ยินดีต้อนรับสู่ club Si ครับผม :):):)

11. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ยินดีตอนรับคราบผม

12. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

13. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    Wellcome to club Si Krub :)

14. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    สวัสดีคับ

15. JK_Si

JK_Si New Member Member

196
    1
    0
    ขอคุณครับที่แนะนำ จะลองทำดู;)

และขอขอบ รุ่นนี่ Si ทุกๆคนที่ต้อนรับ
    มีโอกาสจะไปร่วมMeeting ด้วยครับ(ที่ไหนล่ะ)
    :sad::sad::sad:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มีนาคม 2009
  16. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    คลอง5 อิอิ :D (แต่รอ สักเดือนก่อน รถไม่อยู่)

17. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ลองติดตามเรื่อยๆครับ สมาชิกเราหลายๆท่านมาไกลๆก็มีครับ
    ภูเก็ตยังมาเลย :D:D

18. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ของผม บ้านผมอยุ่ ลอนดึนๆ ยังบินมา meeting เลยงับๆๆ

^___________________^

19. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีต้อนรับคะ กรุณาไปลงเบอร์ไว้ที่สมุดโทรศัพท์ClubSi

และตอบกระทู้ Birthday Carlendar ด้วยนะคะ

20. BRIDE_O

BRIDE_O New Member Member

217
    5
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ:)

21. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ยินดีเช่นกันครับ

Joice++Jom

22. pedmaster

pedmaster New Member Member

104
    0
    0
    รถเหมือนผมเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้