อะไหล่คอมแพคใส่ซีดานได้เปล่าครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย ปิยะ อุ่นแก้ว, 28 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีพี่ของผมเขาจะเอาคอมแพคไปเทินอ่ะครับและเขาก็จะถอดของแต่งให้ผม เช่น
    โช้คของเทอิ้น เบาะแต่ง แม็กซ์ด้วย แต่ผมไม่รู้ว่าจะใส่อะไรได้บ้างอ่ะครับ
    หากพี่คนไหนทราบก็ขอความกรุณาช่วยบอกหน่อยนะครับ :D

1. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ถ้าจำไม่ผิด เบาะ กับ ล้อ นี้ใส่ได้นะคับ

โช๊คผมไม่แน่ใจ เพราะช่วงล่างตัวคอมแพค กับซีดานไม่เหมือนกัน (แต่ถ้าได้ฟรีเอาเก้บไว้ก่อนก็ได้คับ)

ส่วนชิ้นอื่นๆ รอสมาชิกท่านอื่นมาช่วยตอนนะคับ ^^

2. @^^^!/*WiSe*/^^^@

@^^^!/*WiSe*/^^^@ New Member Member

538
    1
    0
    เห็นด้วย

กับพี่บิสครับ

3. Ming jaguar

Ming jaguar New Member Moderator

160
    5
    0
    ยืนยันตามนั้น หุหุ

4. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ตามรายการที่บอกมาใช้ด้วยกันได้หมดคับ

ขอขอบคุณพี่ ๆ ทุกคนครับสำหรับคำแนะนำดี ๆ ขอบคุณงับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้