คนขับ พรีเซีย มีน้ำใจ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Manee B., 2 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    วันเสาร์(28/02/2551) ผมได้ขับ R11 ไปแถวร้านครัวสมร แถวสาย2 และได้ขึ้นสะพานกลับรถเพื่อมาอีกฝั่ง พอลงสะพานเพื่อเบี่ยงซ้าย มีรถพรีเซีย คันหนึ่งมีน้ำใจชะลอความเร็วเพื่อให้ผม ช่างเป็นคนมีน้ำใจมาก ไม่ทราบว่าจะเป็นคนในคลับบ้างหรือเปล่า คนขับพรีเซียใจดีทุกคนใช่ไหมครับ

2. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    R10 หรือ R11 สีอะไร ทะเบียนอะไร จะได้ช่วยกันประจาน เฮ๊ย!! ชื่นชม

3. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    .ใช่รถเจ๊หนุ่ยหรือเปล่า ... เห็นบอกว่าบ้านอยู่แถวสาย 2 :D

4. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    คนไทยใจดีครับ...(เฉพาะในคลับนี้)

5. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    ปกติ เห็นรถ PP แล้ว ให้ทางไปก่อนทุกทีครับ

มาปาดเข้าเวลาต่อแถวรถติดยังยอมให้เลย อิอิ

เพราะเห็นเป็น PP ด้วยกันแม้ไม่ใช่รถในคลับ

แต่เห็นแล้วแทบอยากวิ่งลงไปกอด(เฉพาะคนขับสาวๆ)ทู้ก..ที

6. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    อืม......น้ำใจงาม ถ้าหน้าตาดีด้วยจะแจ่มเลยนะเนี่ย

7. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    โดยเฉพาะ pp หล่อสวยรวยนํ้าใจทุกท่านครับ ฟันธง :D:D:D

8. pelinpinle

pelinpinle New Member Member

83
    0
    0
    คนขับ pp หล่อสวยทุกคนอันนี้เห็นด้วยอย่างแรงครับ หุหุ

9. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    จะมีใครกล้าโพสต์ว่าไม่เห็นด้วยมั้ยอ่ะ

10. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    สีบอร์นนะ ถ้าจำไม่ผิด และน่าจะเป็น R11 นะ คนเขามีน้ำใจนะ

11. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    รักกันไว้เถิด...เราเกิดร่วมPP...........อิอิอิอิ............น้ำเอยน้ำใจ....ของใครให้มา....?????....สนับสนุนและชื่นชมคนทำดีมีน้ำใจคร้าบ

12. xscream

xscream New Member Member

9
    0
    0
    คนใน Club หน้าตาดีมีน้ำใจกันทั้งนั้น..........มันซึ้งใจจริง ๆ

13. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    สรุปคนขับ pp ...
    หล่อ สวย หน้าตาดี น่ารัก นิสัยดี มีน้ำใจ และต่างๆนาๆ ที่รวมแล้วดีทั้งน้านนนนนน :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้