มีใครสนใจ สมทบทุนเงินเพื่อให้บ้านเรา แรงขึ้นบ้างครับจะโอนให้ RCWEB วันจันทร์ ที่ 5 เม.ย. 53 นะครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Hang@HLc, 12 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ก้อเห็นข้อความนี้

ขอความช่วยเหลือจากสมาชิกทุกๆ คน จากเซิร์ฟเวอร์ที่ทำงานช้าอยู่ในปัจจุบัน และของที่ระลึกครบรอบ 11 ปี เรซซิ่งเว็บดอทเน็ต จำนวนจำกัด!

ขณะนี้เว็บไซต์เรซซิ่งเว็บดอทเน็ต มีความประสงค์ที่จะรวบรวมทุนทรัพย์ทั้งหมด เพื่อจะลงทุนเปลี่ยนเครื่องเซิร์ฟเวอร์ที่ใช้อยู่ในปัจจุบัน ที่มีอายุการใช้งานมายาวนานไม่ต่ำกว่า 6 ปี ซึ่งกำลังทำงานช้าลงอยู่เรื่อยๆ เนื่องจากตอบสนองความต้องการในการใช้งานไม่ทัน และเป็นปัญหาที่สะสมมาไม่ต่ำกว่า 2-3 ปีที่ผ่านมา ในปีนี้ทางเว็บไซต์ฯ จึงมีความตั้งใจที่จะเปลี่ยนเครื่องเซิร์ฟเวอร์เครื่องใหม่โดยเร็วที่สุด ที่สามารถรองรับการใช้งานในยุคปัจจุบันจนถึงอนาคตได้ไม่ต่ำกว่า 6 ปีเป็นอย่างน้อย ซึ่งงบประมาณดังกล่าวค่อนข้างสูงมากๆ โดยรายได้จากผู้สร้างเว็บเพียงคนเดียวไม่มีกำลังทรัพย์มากพอที่จะซื้อได้ จึงต้องการความช่วยเหลือจากสมาชิกเพิ่มเติม (ทั้งๆ ที่ไม่เคยคิดที่จะขอความช่วยเหลือใดๆ จากก่อนหน้านี้)

ถ้าสมาชิกท่านใดที่เห็นว่า เว็บไซต์นี้ เป็นประโยชน์ต่อชีวิตประจำวัน ให้ความรู้ ได้เพื่อน เป็นที่สร้างอาชีพ เป็นแหล่งรายได้ หรือหลายๆ สิ่งที่ได้จากเว็บไซต์นี้ และมีความประสงค์ที่จะช่วยเหลือเว็บไซต์ ขอเชิญร่วมเป็นผู้สนับสนุนได้ โดยการเป็นสมาชิกสนับสนุนเว็บไซต์หรือ Sponsor Member

เราช่วยกันมั๊ยจะได้เล่นกันได้เร็วขึ้น พี่ๆน้องๆว่าอย่างไรบ้างครับ

ถ้ามีคนเอาด้วย ผม 100 นึงครับ

เลขที่บัชชี 6312048637
    ธนาคาร กสิกรไทย
    สาขา พระจอมเกล้าฯลาดกระบัง ออมทรัพย์
    นาย จิรายุ ชมภูนุช
    ใครโอนเเล้ว เเจ้ง ผม ด้วยนะครับ

1. พี่ธง 100
    2. ใครจำไม่ได้ ให้ผมที่พัทยา 100 อิอิอิอิ( พี่โจ้ )
    3. น้องป้อม 300
    4. พี่นุ้ย 100
    5. เทน 100
    ุ6. จ่าดวง 200
    ึ7. พี่เเมน 100
    8. วิน 100
    9. พี่เก๋า 100
    10. พี่เอ๋ 200
    11. พี่มุ๋ย 250
    12. คุณ โอ๋ ล็อคอิน rukawa 250
    13. คุณ มนตรี ไมตี้เอ็กเขียว 200
    14. โต้ง 100
    15. พี่ฮั่ง 700
    16. แมน 700
    17. โต้ง 400

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 เมษายน 2010
    เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด ถูกใจสิ่งนี้
  2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    งั้นเอาเเบบนี้เเล้วกันนนะครับ

สมาชิกท่านใด จะร่วมสมทบทุนนะครับ ลงชื่อไว้นะครับ

คนละ 100 ดีกว่า ครับ ในนาม HLC ดีนะครับ

เดี๋ยววันอาทิตย์ เย็นมาอัพเดรต รายชื่อไว้ที่ กระทู้ด้านบนนะครับ

ไม่มีอะไรจะตอบเเทนให้ RCWEB งั้นช่วยๆกันนะครับ

ไม่งั้น ผมคงไม่มี ชื่อ ว่า BLITZ-MODEL อิอิอิอิ

3. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ว่าไงก็ว่าตามกัน ผมด้วย ช่วย 100นึง

4. ร่วมด้วย ช่วยกัน (แต่ถ้าได้เสื้อเพ่ขอนะ........กร๊าก กร๊าก กร๊าก)

5. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ผมก็ช่วยด้วยครับ ไม่มีปัญหาอยู่แล้ว ชอบ rcweb ครับ

หรือจะให้สนับสนุนของที่ระลึกก็เอาด้วยนะครับ...ช่วยกัน ช่วยกัน

6. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เอาด้วย...เอาด้วย......อาวววววววววววววด้วยยยยยยยยยย

7. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ขอบคุณมากๆครับพี่ฮั่ง . . ที่เปิดประเด็นนี้ขึ้นมา . .
    ที่ตรงนี้ ก็คือจุดศูนย์กลางอะไรๆหลายอย่างของพวกเรา มันเริ่ม มันเกิดได้จากจุดนี้ก็มากนัก . .
    ผมคนนึงที่จะร่วมด้วยช่วยอีกทีครับ . . งั้นผมขอโอนเข้าไปในบัญชีพี่แมนเลยล่ะกันวันนี้ . . 200-300.- ราวๆนี้
    กินเหล้าทีนึงยังหมดมากกว่านี้ ทำรถทีนึง เงินส่วนนี้ก็ถือว่ายังน้อย . .
    เชื่อว่า ถ้าหลายๆคนช่วยกัน มันคงเป็นก้อนโต . .

ถึงเวลาแล้วที่ช่วยทบแทนบุญคุณของคำว่า มิตรภาพที่ได้มาจากจุดนี้ . . . . ได้ทั้งตอบแทนและพัฒนา . .

8. ผมเอาด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
    เพื่อบ้านหลังนี้ (ถ้าไม่มีบ้านหลังนี้ ผมคงไม่ได้รู้จักทุกท่านแน่เลย แล้วเราจะเสียสละแค่เพียงนิดไม่ได้เชียวหรือ)

9. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ช่ายๆช่วยๆกันครับผมเอาด้วยคน เพราะเวปนี้ที่ทำให้พวกเรามาเจอกัน
    และก้ไอ้เวปเนียแหล่ะที่ทำให้เราต้องรักมาม่า มากขึ้น
    มีแสนหมดแสน หมดกันทั่วหน้า นะครับ อิอิ

10. งั้นช่วยด้วย100นึง ออกให้ก่อนนะเเมน อิอิ

11. powerone9

powerone9 New Member Member

139
    1
    0
    ด้วยคนคราฟ

ถ้าไม่มี rcweb ผมก็คงไม่ได้เจอพี่ๆ แล้วก็ hilux club อะจิ

ให้โอนไปไหนอะคราฟพี่แมน

12. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    ผมเอาด้วยครับ 99 แล้วกันนะครับพี่แมอีกห 1 พี่ออกให้ด้วยนะครับอิอิอิ ( เอาด้วยคนครับ แล้วผมจาจ่ายยังงัยอ่ะครับขับรถจากยุดยาไปให้พี่แมนเหรอครับ)

13. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    เพื่อสถานที่แห่งนี้จะได้มีที่ให้เล่นไปยาวนานว่าไงว่ากันครับ

14. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เอาด้วยคับ จ่าย สิ้นเดือนนะคับ....ตอนนี้ จืดแล้ว.....

15. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ดันหน่อย

16. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    จ่ายที่ไหน คราฟ

เอาด้วย

17. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
  18. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    HLC มีบัญชีของท่านใดไหม ครับ
    จะโอนให้ครับ 100 บาท หรือมิสติ้ง ก็ได้ ครับ

ขอบคุณล่วงหน้า ครับ

เก๊า

19. รอก่อนนะคับพี่น้องประทานกำลังเตรียมตัวอยู่คับ

20. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ผมด้วยครับ....วันเสาร์แวะเอาไปให้นะ.......แมน 100

21. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ดีใจจัง ที่ทุกท่านร่วมแรงรวมใจ
    ผมร่วมด้วยครับ

22. JZ_std.

8,075
    74
    0
    เดี๋ยวรอเลขบัชชีก่อนนะครับ จะไปเปิดใหม่อยู่ครับบบบบบบ

23. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    ด้วยคนครับ

24. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    ดันรอหน่อย

25. JZ_std.

8,075
    74
    0
    พร้อมเลขที่บัชชีนะครับ ด้านบน

พร้อมเลขที่บัชชีนะครับ ด้านบน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มีนาคม 2010
  26. ให้ไปแว้วนะคับ ที่ทะเล 100 อิอิ

27. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    ผมขอช่วยด้วยคนคับ แล้วโอนบัญชีใครคับ หมดเขตเมื่อไหร่ อิอิ

28. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    พี่แมนคับหมดเขตโอนเมื่อไหรคับ

29. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ขอบคุณครับ โอนแล้วจะแจ้งครับ แมน

30. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    ดันคับดัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้