ถามหน่อยคับ........เรื่อง..........

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ao-app, 28 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ao-app

ao-app New Member Member

6
    2
    0
    อยากถามว่าใส่ปีกนกอลูมิเนียมดียังงัยคับ..............

2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    สวยเวลาคนขับตาม

น้ำหนักเบา

แค่นั้นครับข้อเสียบางยี่ห้อใช้ไม่ถึงปีร้าวซะงั้น

3. beer_beer

beer_beer New Member Member

225
    56
    0

แล้วถ้าเอาของเก่าไปพ่นสีได้ไหมครับพี่

4. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ผมเคยเจอคันนึงมันเอาไปชุบโครเมียม ก็สวยดี

5. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    จริงๆ อยากได้ Skunk2 หรือไม่ก็ K-Sport แต่หาไม่ได้สักที่ไม่มีของ
    เพิ่งไปได้ e'spec มากำลังจะเอาไปใส่ ไม่รู้ใช้ยี่ห้อที่บอกหรือป่าวว่า
    ใช้ไม่ถึงปีร้าวซะงั้น ช่วยบอกด้วยคับ จะได้ไม่ใส่ :cool:

6. Tonkun

Tonkun New Member Member

227
    5
    0
    งดงามครับ
    อยากได้บ้างจัง
    งบประมาณเท่าไหร่ครับ ???

7. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    หาความรู้ครับ

8. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    ดูอันตรายแท้ ยี่ห้อไรคับ

9. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    นั้นดิ ยี่ห้ออะไรอ่า....ใช้ไม่ถึงปีร้าว....

10. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    คุณต้นไม่มาชี้แจงให้สมาชิกทราบหน่อยเหรอคับ ว่ายี่ห้อไร
    สมาชิกอยากทราบกันหลายคน ถือว่าแชร์ประสบการณ์กันคับ :cool:

11. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    ได้สวยแต่ราคาแพงเอาการ

12. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    เข้ามาหาความรู้ ครับ

13. wing_back

wing_back New Member Member

63
    0
    0
    ใส่แล้วที่รู้สึกได้เลยคือสวยครับ
    นอกนั้นก็เหมือนกับของเดิมที่พวกบู้ชยังดีอยู่
    อ่อ ส่วนน้ำหนักนั้นหนักกว่าของเดิมนะครับ

14. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    คุณภาพก็ขึ้นอยู่กับวัสดุที่เอามาทำอ่ะคับ ลองศึกษาดู แต่ที่แนะนำก็มีไม่กี่ยี่ห้อคับ พวก skunk2//Blox//SRR ประมาณนี้ ราคาก็ 5-8 พัน ใส่แล้วก็ไม่ได้รู้สึกแตกต่างจากเดิมเท่าไหร่ แต่มองแล้วสวยดี

15. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    แล้วเรื่องบูชยางล่ะครับ ใช้ไปนานๆจะมีเปลี่ยนหรือเปล่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้