สงสัยเกี่ยวกับ ไฟหรี่มุมกันชน

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย tit_satit, 3 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tit_satit

tit_satit New Member Member

109
    26
    0
    อยากได้ข้อมูลเกี่ยวกับ ไฟหรี่มุมกันชนหน่อยครับ ว่าเป็นของแท้ Honda ที่ติดมากับรถตัวนอกใช่หรือเปล่า หรือว่าเป็นอะไหล่ทั่วไป ใส่รุ่นไหนก็ได้ เห็นที่มีขายกันอยู่จะเป็นสีแดง แล้วสีขาว เป็นของตัวไหน แตกต่างกันอย่างไร (นอกจากสี) :cool::cool::cool:

ขออนุญาต เจ้าของภาพถ่ายด้วยนะครับ

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    มันมากับ Civic Es ครับ รายละเอียดมากกว่านี้ไม่ทราบครับ ลองถามในบอร์ด ES ดูครับ

3. kobon

kobon New Member Member

86
    3
    0
    ถ้าจะให้ตรงรุ่น บ้านเราจะใส่กับ ES City Accord ครับ

แต่ก็เอามาใส่กับรุ่นอื่นๆ ก็ได้ครับ

ที่ขายกันมือสองมันเป็นของตัวนอกครับ

แต่มือหนึ่งของไทยก็มีขายครับ มือหนึ่งจะมีอุปกรณ์ให้ครบเลยครับ

4. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    มันเป็น Accessories option เสริมน่ะคับ เหมือนของBMW.E30 อันนั๊นติดกันชนหลังมาเลย

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เข้ามาดูข้อมูลครับผม

6. koonaea

koonaea New Member Member

7
    1
    0
    up คร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้