กิจกรรมของครอบครัวผมในวันสงการนต์ครับ แล้วคนอื่นละครับเหดหยังกัน

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย juntcivic, 14 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    เริ่มด้วยการทำบุญตักบาตรอาหารแห้งครับ

ระหว่างรอพระครับ
    ทำไมทำหน้าเซ็งๆละลูก

มีขนวนแห่ด้วยรึ เหมือนงานบวชเลย

เริ่มมากันและ

หยอดเงินใส่ตู้บริจาค

พระมาแว้ว

ใส่บาตรนะลูก

จบด้วยการซื้อ หวย ครับพ่อกะแม่ผม

ตามมาด้วยการรดน้ำดำหัวผู้ใหญ่ (ที่ไทรน้อยครับ สถานที่ Meeting ครั้งล่าสุด)
    นี่เมียผม

ส่วนนี้น้องชายเมียผม (ตัวใหญ่ม๊ากกก อิอิ)

ภาพรวมๆ

รวมญาติผู้ใหญ่

รวมหลานๆ เหลนๆ

วันนี้ 14/4/52
    ไปซื้อสระน้ำยางมาเล่นกะลูกครับ

ปล.ขอทุกคนสนุกในวันหยุดยาวๆนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 เมษายน 2009
  2. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ไม่รุ้จาบอกว่าพี่อ๊อกหน้าเหมือนใครดี
    เอาเป็นว่า เหมือนกันทั้งบ้านนน.......

สงกรานเล่นน้ำกะหมาคับ(อาบน้ำหมา)
    แล้วก็ไล่ชนเด็กแว๊นนิดหน่อย(หมั่นใส้รถไม่แรงเสือกทำท่อดัง)

3. juntcivic

1,549
    34
    0
    นั้นดิสงการนต์ ทำไมต้องทำท่อดังกันด้วย แถวบ้านพี่นี่ถอดท่อวิ่งกันเลย

4. pep

916
    1
    0
    เอาสายลมใส่ไปด้วย ลากท่อให้รอบ
    มันจจะมีฟองคล้ายๆ จากุดชี่

มองดีๆอ่างปลานี่เอง 5555+

5. pep

916
    1
    0
    อย่ามาว่าถอดท่อวิ่ง

รถตู้ผมไม่ใส่ท่อด้วยตอนนี้
    งอลงจากเทอโบแล้วลงพื้นเลย
    55+

6. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    มีความสุขจังครับ

7. ittirit500

ittirit500 New Member Member

22
    0
    0
    โอ้ ทำตามประเพณี เด๋วนี้มีน้อยคนนัก เยี่ยมๆ

แถวบ้านมีแต่เด็กตัวกะจิ๊ด ยิงน้ำ ปิ้วๆ T-T สงสัยจะอยู่ไกล เมืองไป

8. juntcivic

1,549
    34
    0
    ครับ

9. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    อิจฉาคนมีความสุขจริง นะครับ

10. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ไปตลาดคลองสวน 100 ปีครับ
    วัดหลวงพ่อโสธร
    ทะเลบางแสนสุขครับ

วันเดียวเที่ยว 3 จังหวัดเลย

11. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    คลิ๊ก ที่ตลาดคลองสวนครับ เอามาได้แค่นี้เจ้าของเขายืนมอง
    เจ้าของคงคิดมาถ่ายรถตูทำไม

ส่วนอีกรูปโฟสการ์ด Honda เก่า เลยซื้อมา 1 ใบครับ

การดื่มสุราทำให้การขับขี่ยานพาหนะลดลง

มาต่อกันที่หาดบางแสนครับ

สุกท้ายที่แหลมแทนก่อนกลับบ้านครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 เมษายน 2009
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้