^v^ เรื่องกิจกรรมงานวันคล้ายวันก่อตั้งคลับสำหรับปีนี้ ^v^

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 25 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ตอนนี้ผมมี 2 ช้อยที่อยากจะเสนอ ว่าเราจะเอาไงกันดีระหว่าง
    1. ไปทะเลแถวๆ ชลบุรี เผื่อเพื่อนๆทางชลบุรีจะมีอะไรดีๆจัดไว้รอ พวกเรา
    2. จัดกิจกรรมแข่งรถเหมือนเดิม
    หรือเพื่อนๆท่านอื่นมีอะไรก็เสนอได้นะคับ

2. ทะเลดีมะ

3. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ทะเลก็ดีครับ อิอิ

4. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ก็แข่งรถที่สนามที่ชลสิน้าเอ๋
    เอามันสองอย่างเลย

5. wor-mtc093

wor-mtc093 New Member VIP

71
    0
    0
    ตกลงเอาไงล่ะ

6. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ผมคิดว่า อยากไปทะเลครับ แต่ถ้ามีกิจกรรมอื่นด้วยก็ดีครับ

7. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    ไปทะเลก็ดีนะครับ ไปเช้าๆ วันเสาร์ เล่นน้ำกัน
    ตอนเย็นๆ มืดๆ ก็ให้ทาง ชลบุรีเค้าจัดให้เราหน่อย น่าจะแจ่มนะครับ

:D :D :D

8. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up....

อยากไปแจมด้วยครับ สงสัยคงจะมีแต่รถแรง ๆ ทั้นนั้นเลย...

9. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    เอิ่ม ขอโทษคับ

คือว่า.........

มีสาวๆป่าวคับ คือ ผมจาไปไม่ได้เลย...ถ้าที่นั่นไม่มีสาวๆอ่ะคับ

ป.ล.สาวๆที่ว่านี้ต้องไม่เกิน 23 นะครับ และต้องโสดด้วย อิอิ

10. NookNikk

310
    2
    0
    ไปทะเลกานคับ

11. ตามนั้นเลยครับพี่ปู:D

ผมว่าสรุปเลยดีฝ่า รู้สึกว่าทะเลหลายเสียงแล้วนะ:cool:

12. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38

เยอะครับเยอะมาก :D:D:D

13. NookNikk

310
    2
    0
    ว้าววววววว:D:D:D:D:D

จริงหรอคับ อิอิ

14. ที่ไหนเหรอครับพี่ตั้ม

หรือว่าข้างปั๊ม อิอิ

15. NookNikk

310
    2
    0
    ตกลงว่าอะไรเยอะครับพี่

แล้วน้าเอ๋ว่าไงคับ

จะเหลืองหรือจะแดงคับ

16. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ไป ครับ ไปทะเล แข่งเข็นรถหนีน้ำ ใครหนีไม่ทัน หนิมแดก 555 ผมเป็นกรรมการให้ หรือ แข่งกัน ขับ ขึ้นจากทราย ติดหล่ม ให้ส่งตัวแทน มา ทีมละคันหรือใครจะลงก็ได้ (ไม่มีเต็ด) ลาก เข็น ลงหาดแล้ว ขับขึ้น อิอิ ใครช้า น้ำขึ้น หนิม แดก 555 ผมเป็นกรรมการเหมือนเดิม หรือ แข่งขับลง ทะเล ใครลงได้ไกลกว่ากันโดยเครื่องไม่ดับ ..... ชนะ ฮ่า ๆๆๆๆๆๆ ผมเป็นกรรมการเหมือนเดิม อิอิ ชนะ ไปรับรางวัล อายุ 18 กะ ตาตั้ม ชลบุรี อิอิ น่าสน ไม๊ ตาเจี๊ยบ ลงป่ะ เหดียว เต็ปเอ๊าส่ง ไอ้อ๊อด ลง รุ่น วิ่งลงเล อิอิ

17. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    แรงมาเป็นปีๆแล้ว เราไปเมาเฮฮากันบ้างดีไหมครับ...........จะได้รู้สึกแน่นแฟ้นกันมากขึ้น

ผมอยากเอาเต้นไปกางริมหาดนอนน่ะ.........มีที่ไหนบ้างครับ

18. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38

ศรีราชาครับ ส่วนหลังปั๊มเสียตังค์ครับ อิอิ
    :D

55555555555 แต่ล่ะอย่าง

19. na046

983
    7
    18
    มีที่เกาะ สุริน พี่ สวยโคตร เช้าดำน้ำดู ปะการัง สวย ๆ กับ เกาะ4 หมู่เกาะสิมิรัน ทราย ข๊าว ขาว ไปป่ะ อิอิ ไม่ก็บ้านตาหมู มินิทรัค กระบี่ อยู่อ่าวนาง คราวที่แล้วไป ซิ้ม ตั้งแต่บ่าย 3 แนะ หวาน ๆ อิอิ แล้วข้ามไปเกาะ พีพี ให้เพื่อนผมจรัดให้ อีก1 ซิ้มก็ยังไหว

หรือมีที่ง่ายกว่านั้น .................................................. กางเต็นนอนหน้าบ้านน้าอ๊อด ของพวกเราไง สบาย ๆ เหล้าฟรี ข้าวฟรี เด็ก ฟรีอีก เฮ้อ สุดจริง ๆ

20. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    อยากไปเมาวววววววว ด้วยคนครับ.......

21. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ว่างัยน้าเอ๋

22. hello

hello Member Member

125
    3
    18
    แอบดูเขามีกิจกรรมกัน

23. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ผมยังไงก็ได้คับ เพ่อนทุกคนว่าดี ผมก็ว่าดี อยากให้มันไปแล้ว สนุกๆ กันทุกคนคับ

24. NookNikk

310
    2
    0
  25. อย่างนี้ตั้งโพลสำรวจวันเลยมั๊ยครับ อิอิ

26. na046

983
    7
    18
    จัดเลย ประธานเอ๋

27. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    หรอว้า......ไอ้ที่ ปรึกษา นะ

28. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    หนับหนุนนนน...ประธาน...เอ๋...อีกแรง

29. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    จัดประธานเอ๋

30. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    สาดดดดดด เล่นซะเค้าเชื่อกันหมดล่ะ อิอิ ทุกคน ผมไม่ใช่ประธาน นะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้