อยากทราบว่า พี่อ๊อฟ หทัย ชัยวัณ หายไปไหนครับผมไม่เห็นที่สนามนานมากๆๆๆๆๆๆแล้วอะ หลายเดือนมากแล้ว

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย kame'racing, 2 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kame'racing

kame'racing New Member Member

6
    0
    0
    พี่เค้าหายไปไหนสงสัยจิงๆ เค้าเลิก แข่ง drag ไปแล้วเหรองับ

2. ผมเห็นอยู่เชียงกง แถวจุฬาครับ

3. ยังไม่เลิกหรอคร๊าบ ผมเห็นอยู่บ่อยๆ อิอิ

4. kame'racing

6
    0
    0
    ใครไปคลอง 5 บ่อยๆนี้จะรู้เลยครับ ว่าพี่อ๊อฟ หายไปเลยตั้งแต่ประมาณ ปลายๆ ปีที่แล้วมั่งไม่แน่ใจ แล้วพี่ อ๊อฟ หทัย ก็ไม่เห็นมาแข่งอีกเลย เงียบ เหงา กานเลยทีเดียว

5. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    พี่ op เค้า หายไปไหนหว่า . . ถึงว่าไม่ค่อยได้ตัว evo ตัวเเรง เลย

6. Tum_Wizard

Tum_Wizard Member Member

425
    1
    18
    ไม่เห็นเหมือนกันเลย...คิดถึงแกกับรถแกจริง ๆ ว่าแต่เห็นครั้งล่าสุดผอมลงนะสงสัยเวลาจะดีขึ้นอีกแน่

7. Mokan

Mokan New Member Member

50
    0
    0
    เอ......ก้อยังเห็นแกไปวิ่ง Road Racing ที่สนามพีระฯ กับ Autocross ที่บ้านบึงอยู่โครมๆนี่ครับ คุณอ๊อบแกไม่หายไปไหนหรอก คงสลับไปขับเลี้ยวซ้ายเลี้ยวขวามั่งแค่นั้นเอง:D

8. kame'racing

6
    0
    0
    สงสัยเบื่อทางตรง อิอิ ก็ เลยไป ขับ ซูปเปอร์คาร์ แทน

9. อาทิตย์นี้ลองไปที่ BRC หลังซีคอนซิคร๊าบ คิดว่าได้เจอแน่นอน

ที่คลอง 5 คงไม่ค่อยไปมั่ง เพราะเห็นว่าเบื่อๆอ่ะค๊าบ

10. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    พอดีวันนี้เข้าไปอ่านกระทู้ในเว็บ supercarthailand ไปเจอกระทู้เมื่อปีที่เเล้ว อะคับ

กระทู้ว่า ข่าวแว่วๆๆ ว่า อ๊อฟ หทัย โดนต่อย ไม่ทราบว่าจริงหรือป่าว ใครพอรู้บ้าง

ตามลิ้ง http://www.supercarthailand.com/board/read.php?qID=113

op หทัย นักเเข่งในดวงใจ . . :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 พฤษภาคม 2007
  11. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    เห็นคันๆ เตรียมทำรถมาเล่นอีกแล้วนะ ข่าวจาก พี่ญา Ralliart Thailand นะครับ

12. เมื่อวานก้อเจอคร๊าบทั้งอู่เขาเลยที่ BRC หลังซีคอน ยังซัดรถมันส์เหมือนเดิม

13. slow-fobia

slow-fobia New Member Media

327
    6
    0
    หุหุ...เจอที่ร้านพี่ไข่บ๊อย-บ่อย

14. ไม่รู้เลย เพราะไม่ค่อยได้ไปสนาม

15. BALL TUNER

BALL TUNER New Member Racer

14
    0
    0
    เจอ พี่ op ได้ สนาม 4

16. THE LORD

THE LORD New Member Member

1
    0
    1
  17. bossa

bossa New Member Member

1
    0
    0
    ได้ยินข่าวยังอึ้งเลยครับ

18. Dragter

Dragter Guest

0
    0
    0
    ใช่แล้วครับ พี่เข้าถูกจับ ข้อ งัดตู้เซฟ ครับ

น่าเสียที่เราต้องเสียนักแข่งดีๆอีกคนไป

ยังไงต้องว่า กัยตามกฏหมายและครับ

19. ไม่น่าเลย คนมีฝีมือ หุหุ

20. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    ไม่น่าเลยยยยย

21. JZE34

JZE34 New Member Member

10
    0
    0
    ช๊อค ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้