งานมา

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย BM_E36, 23 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BM_E36

BM_E36 New Member Member

52
    0
    0
    เสื้อแตกคับ d15b ทำไงดีอะเพื่อนลองช่วยออกความคิดเห็นหน่อยงงไปหมดแล้ว
    ทั้งเสื้อทั้งฝาเลย ตอนนี้ที่อู่บอกให้เอาzcมาใส่ประกบเกียเดิม
    หรือจาเอาเครื่องเดิมดีคับ
    ปล ผมงบค่อนข้างน้อยใจไม่ถึงกับb16ลองช่วยๆกันหน่อยนะครับ
    :cry::cry::cry:

2. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    ก็เอารุ่นเดิม มาประกบเกียร์เดิม

zc ไม่ค่อยต่างจาก d15b เท่าไหร่

วิ่งยังไง ถึงได้เสื้อแตกได้ .....?

3. ลางรอบสูงรึป่าวครับ อยากรู้จะได้ระวังไว้

4. peep

peep Member Member

190
    2
    18
    zc กับ d15b ราคามันต่างกันแค่ไหนอ่ะคับ?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้