ใครมีฝาท้ายสภาพเดิมที่ไม่ใช้บ้างครับ(ไมตี้เอ็กแค๊ป)

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย nitchie, 2 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nitchie

nitchie New Member Member

63
    0
    0
    พอดีของผมมันมีผุและมีบุบมาหน่อย กะจะทำใหม่ดีหรือว่าหาอันใหม่ดีครับพี่น้องครับ ( สีเขียวนะครับ )ใครมีช่วยโพสไว้ พร้อมราคาและรูปด้วยยิ่งดีครับ ขอบคุณครับ:)

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    อยู่แถวไหนอะครับ

เผื่อเพื่อนๆจะได้ชี้ทางซื้อได้

3. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ฮั่งมีขายป่าวล่ะอันที่ติดรถตอนนี้อ่ะ

4. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เห็นมีขายอยู่แถวอ.บางเลน นครปฐม

5. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

เปลี่ยนใหม่ดีกว่าคับ.....ซ่อมไม่คุ้มกัน ถ้าไม่ดีเดี๋ยวสีมันจะปูดออกมา

6. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สนใจของวีโก้มั้ยครับ....ตูดใหญ่ๆงอลๆ...

7. nitchie

63
    0
    0
    1.มีรูปให้ดูไหมครับเวลาใส่แล้ว หน้าตาตูดมันจะอกมายังไงเอ่ย ราคาด้วยนะครับ
    2.เครื่องเดิม2Lของผมวิ่งกินน้ำมันอยู่ที่ 12โล/ลิตร นี่ปกติไหมครับ (ถามต่อเพื่อนๆเลยละกันนะ) ขอบคุณครับ

8. nitchie

63
    0
    0
    ที่มันผุ มันผุด้านในตรงด้านชายล่างอ่ะครับ เพราะโดนแกะไลเนอร์ออกไป แต่ด้านนอกไม่ผุ แต่มีบุบเล็กน้อย อยู่แถวนนท์ครับ พอจะทราบราคาไหมครับ:)

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
  10. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ลองดูตามร้านขายของมือ 2 อะครับ
    ฝาบาน 1 หน้าจะอยู่ประมาณ 1500 +- ต้องเอามาทำสีใหม่อยู่ดีอะครับ

11. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ตามหมอแมนว่าเลยคับ ยังไงก้อต้องทำสีใหม่แน่ๆ คับ

12. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ใช่ครับตามหมูว่าเลยครับ

13. nitchie

63
    0
    0
    ขอบคุณ

ก็คงเดี๋ยวไว้ซ่อมทำสีดีกว่าเนอะ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้