รบกวนน่ะ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย บังกี้, 26 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. บังกี้

บังกี้ New Member Member

18
    0
    0
    ถามพี่หน่อยคับ ใช้โช๊คของอะไรกันบ้างอ่ะคับแล้วรุ่นไหนใส่ b13 ได้บ้างอ่ะคับกำลังดูว่า G/A/B HA ว่าดีไหม กับ gabial gasrider + H&R อันไหนดีกว่ากัน รบกวนน่ะคับ..

2. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เอ้า..สาวกR10ช่วยตอบหน่อยครับเพราะน้องเค้าใช้SentraB13ครับใช้กันได้ครับ...
    ของใหม่เลยทั้ง GAB และ GABRIELL ชุดนึงน่าจะเกือบ 20,000.-ล่ะครับ.....แต่ทั่วไปจะมีอายุการใช้งานประมาณ 1 ปีถึง 2 ปี นะครับ(ถ้าผมจำไม่ผิดนะ)......ส่วนความแข็งหรือนุ่มนี่น่าจะแล้วแต่รุ่นนะ...แต่เทียบยี่ห้อ GABตลาดกว่า...แต่ความรู้สึกส่วนตัวถ้าซิ่งๆผมว่าGarbriell น่าจะเวิร์คนะ............แต่คงน่าจะหายากพอสมควร......ยังงัยก้อหาเจอไวไวนะครับ

3. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    มีtein ในเวปขายอยู่22000 น่าใช้กว่าคับ

4. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    มีของ R10 กะ B13 เข้ามาแล้วหรอพี่ก๊อฟ..............โห้ของเทพเลยนะนั้น ส่งลิ้งมาให้ดูหน่อยดิ............ใครได้ไปนะ.............สุด ๆ เลย :D:D:D:D เพราะลองมาแล้วของเค้าดีจิง ๆ ไม่เชื่อ ถามไอเด็ก รถบ้าน ๆ ได้เลย..............:D:D:D

5. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พูด มา ได้ พี่ กิ๊ฟ กรุ ใส่ tein type flex ก็ พูด ได้ ซี่ แหม๋ๆ สอย มา แม่ง ตั่ง 27000 สุดๆ เลย อะ โช้ค อะ ไร กด แล้ว ยุบ แบบ เฮ้อ ท้อ 555+

ดู ซิ GAB ก๊าก ๆ กด ยัง ดึ๊บๆ เลย แหม๋ๆ ไม่ ไหวๆ เสีย เชื่อ tein แหะ กด แล้ว ย้วย เชียว

เยี่ยม

ไป สอย vorga เร็วๆ นะ

สรุป. GAB ห่วย มาก ครับ ! ทุก เสียง บอก ยัง งั้น แต่ ผม ก็ ยัง ใช้ GAB นะ เพราะ เกิด มา จน ไม่ มี เงิน ซื้อ tein 555+

6. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    เห้ย ๆ พูดไป ไม่คิดบ้างไงเวลาจ่ายตัง มันไวกว่าตอนหาเยอ.............แล้วที่บอก ยุบ แล้ว ท้อ อ่ะ............มานั้งใหม่อีกรอบ มั้ย ปรับเบอร์ 26 หนะ.............อิอิ แล้วไอ G/A/B กาก ๆ อ่ะ ปรับสุดแล้วยิ่งกว่าของเราอีก............เช้อ...........เบรคเสร็จก่อนเดียวโดน....ไม่ใช่น้อย....อิอิ :D:D:D

7. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    เด้งหรือไม่เด้งนี้เค้าดูตอนจอดในที่เปลี่ยวใช่ปะ

8. RED-INFINITI@z-troy

527
    8
    0
  9. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0

อืมมมม ... มีเหตุผล มีเหตุผล :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้