รบกวนเซียนTiger miniหน่อย

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย BOZZ SPEED, 15 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOZZ SPEED

BOZZ SPEED New Member Member

40
    0
    0
    รุ่นนี้ปลอมไหม made in vietnam โลโก้โลหะ ตัดเย็บเรียบร้อยปกติดีตามหลักฮวงจุ้ย ไม่รู้ยังไง?? แพงเอาเรื่องเลยมาถามก่อน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มีนาคม 2009
  2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ตอนแรกนึกว่ากระบะ tiger

เหอๆๆ

3. Heng

Heng New Member Member

27
    2
    0
    จากที่ดูนะคับ น่าจะปลอมคับ รู้สึกว่าของแท้จะไม่มีสีนี้นะคับ
    ผิดถูกยังไงก็ขออภัยนะคับ

4. SuperSohc

SuperSohc New Member Member

232
    0
    0
    ผมก็ไม่เซียนนะคับ

แต่ผมว่าแท้อ่ะ

รอของจริงมาตอบอีกทีคับ

5. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    เข้ามารอดูด้วยคนครับ

อยากทราบแหล่งขายของแท้ เหมือนกันครับ

6. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    แล้วราคาเท่าไหร่ล่ะครับนั่น

7. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    <<<<<<<<--------------------------

นึกว่า Tiger แบบนี้

555...

8. bomz@gods

bomz@gods New Member VIP

3
    1
    0
    ผมก็ใช้ตัวนี้อยู่นะครับ แต่ผมรู้สึกว่า จะไม่มีสีนี้นะครับ ทั้ง Series 1 และ 2 เพราะถ้าผมจำไม่ผิด เขาจะทำมา 6 สี คือ Series1 มี 3 สี คือ 1.ขาวคาดฟ้า 2.น้ำตาลคาดน้ำตาลอ่อน 3.สีดำคาดขาว
    ส่วน Series 2 มี 1.เงินคาดขาว 2. น้ำเงินคาดขาว 3.ขาวคาดเหลือง
    ส่วนที่คุณถ่ายมานั้น ผมก็ไม่เคยเห็นนะครับ แต่ผมก็ไม่เซียนนะครับ อาจจะมีมาใหม่ก็ใด้ ^^

9. Daytona

Daytona New Member Member

50
    1
    0
    รูปน้อยไปครับ ต้องดูพื้นใน พื้นนอก ปลายเชือก ลิ้น ป้ายด้านในด้วย ยังไงลองไปดูของแท้ที่หน้านี่นะครับ ของปลอมเยอะมาก

http://forums.overclockzone.com/forums/showthread.php?t=176653&page=260

10. Daytona

50
    1
    0
  11. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เท่าที่ผมเคยเห็น ตัวเป็นๆ มาทั้งหมด 6 สีครับ ในรุ่น Mini ซึงไม่มีสีนี้ อย่างแน่นอน

ส่วน ที่คิดว่า เป็นคอนเลคชั่นใหม่นั้น ก้อ ไม่น่าใช่

เพราะ รุ่นใหม่ เพิ่งเปิดโชว์ ใน Shop ที่ ยุโรป ยังไม่น่า มีทางหลุดออกมาได้

และ คิดว่า สีใหม่ ไม่น่ามีสีนี้ด้วยอ่ะครับ

เพราะฉะนั้น ฟันธง ว่า รุ่นนี้ ไม่แท้ครับ

แต่ ใส่ พี่เสือ นี่ หล่อจริงๆครับ แท้ ไม่แท้ สวยทั้งนั้น

12. BOZZ SPEED

BOZZ SPEED New Member Member

40
    0
    0
    อื้มมมม สรุปว่ามันปลอมจริงๆด้วยครับ วันนี้สอยมาแล้ว1คู่ เนื่องจากข้อหาใส่สบายหนานุ่มมากเลยอ่ะ
    เดิมทีใส่pumaจนชินที่มันมันบางๆ พอมาเจอoniไทเกอร์นี่นุ่มเท้าจริงๆ ชอบเลยของปลอมเนี่ย :)

13. Daytona

50
    1
    0
    คบพี่เสือไว้ไม่ผิดหวัง

14. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    แท้ ปลอม สวย สวย ทั้งนั้น :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้